Onsen Cùng Bé 06 dễ thương lễ phép và những skill đi vào con chym :)

Lượt xem: 3,401

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

trí trần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/20
Chủ đề
1
22
2
29
0 ₿
Trước hết chào các anh em dâm đồng :)
Chuyện là hôm qua sau thời gian cày tết sml nên quyết định cùng ông anh đi giải khoay
Chạy thẳng 1 đường tới windy q1 . Và rồi lên chọn các vé thế là đã bị dụ thử onsen đi anh sướng và đã lắm như được lên tiên vậy . nghe vậy liền khoái chí . Bé thì mình không biết số nên random với lại sài gòn quận 1 chắc là k có bé nào không đẹp đâu
ngồi đợi 15 phút thì đc locker dẫn lên phòng và bé đã đợi sẵn trong phòng
Vừa lên tới phòng thì em đã ở trong đó chạy ra dẫn mình vào và hỏi anh đợi em có lâu không? Mình nói:"Lâu thì có lâu nhưng vì muốn gặp em nên đợi cũng không sao". Em nói thôi anh thay đồ và xông hơi nhé, chút ra em bồi thường cho. Mình thay đồ và vào xông hơi rồi xông khô một chút cho tỉnh táo.
Sau khi xông hơi xong bé lau khô và mời mình vào tắm . Đây Đây mới là cái lúc đáng nói nhất của Vé onsen là bé nude 100% hiện ra trước mắt mình chỉ muốn ahihi và tắm chung với mình nha các đồng dâm haha :) . Còn trong lúc tắm thì ai muốn biết thì đi thử chứ nói là hết hấp dẫn
không thể nào diễn tả nổi cái cảnh 2 người tắm chung đùa giỡn những tiếng cười tiếng nói như 2 người êu với nhau vậy . Và rồi bé dụ mình làm 2 cái nha a , 1 cái ở hồ tắm và cái trên bờ ( làm như cá sấu vậy haha ) , sau 1 hồi lưỡng lự quyết định chơi luôn ( giá cả anh em thương lượng nhé ) . Lần đầu tiên trong đời được tắm chung và còn đc chăm sóc em trai mình trong bồn tắm .
Bé kêu nằm xuống bồn tắm đi anh và bé BJ như cá ăn được mồi vậy , bánh bao kẹp súc xích và tới lúc tay mình ngứa khám phá V1 hết sức vừa tay , mịn , rồi tới mình phá lại em gái của bé dưới nước luôn :))
Sau 1 hồi nô đùa thì mình cũng out trong sung sướng CIA luôn nha các đồng dâm , cái cảm giác được xuất trong thiệt là phê và ực luôn ( mình thân thiện tình cảm thì bé chìu mình hết mức ) .......
Sau đó bé tắm lại cho mình và tới phần khoẻ
Mình cũng đi massage nhiều cho nên phần khoẻ nói chung là OK . phần khoẻ thì mình nói đơn giản bởi vì ai cũng như nhau . đầy đủ bài bản
Tới phần Thái
Do là Bé đã khoả thân từ đầu rồi. Vẫn những đường đi điêu luyện kèm theo những tiếng rên rất kích thích các bác ah. Sau khi làm đầy đủ từ chân lên tới đầu rồi từ đầu xuống lại lick 1 cái vào h*u m*o , đá chung dai làm điếng người liền .
Và Em trai Mình đã tỉnh giấc sau thời gian nghĩ ngơi . tiếp tục chiến đấu bé lại BJ 100%
Do lần 2 lâu nên mình cũng khám phá V4 bé khít và nước nhiều làm cả tay mình ướt cả , và sau 1 hồi chiến đấu cùng bé thì cũng out trong sung sướng ( Vẫn Là CIA ) , rồi tay của mình cũng bé cũng đòi lém luôn giống như nước bổ vậy đó không bỏ xót giọt nào ....
Và nghĩ ngơi tắm rữa lại , .... tới đây thì xin phép hết câu chuyện .
Đánh giá Csvc ok
V1 : vừa tay đã lắm nha bác
V2 : tương đối
v3 : ước gì đc doggy luôn
V4 : nhiều hơn nước biển
tic : ông anh mình lo nên không biết
tip :1xxx
Chốt Câu cuối : Mình thân thiện , tình cảm thì sẽ được đền đáp lại sức đáng
Bé Ms 06 Dễ thương nhiệt tình lễ phép
❤️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.