Phá đảo Orchids 126

Lượt xem: 23,026

TesterQ10

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/23
Chủ đề
0
21
10
TpHCM
0 ₿
Cũng vẫn vậy, những ktv hot như Rus, Thuỷ luôn full lịch, hên xui book trước 1 ngày thì dc, mình thấy đa số khách ghé đây thường là khách mối ruột của các bé, chứ ko còn cảm giác trải nghiệm mới về cơ sở hoặc ktv mới

Chim to o o

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/23
Chủ đề
3
19
6
Sg
0 ₿
Do chất lượng nv ko đều đó bro. Nhiều em già mà ko xinh, Mà có 6 em nên cũng 1 vòng là hết

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Ngon lành! Hôm nay trải nghiệm bạn Hà sn 96, để ý mình hợp cả mấy bạn 96, đi lần nào cũng hợp gu, nói chuyện dễ thương, biết bắt chuyện, mặt xinh, dáng k bàn vì mặc kín bưng (nhưng luồn tay bóp thoải mái) ... Ưng bạn này ở chỗ ban đầu mình chưa khám phá nhưng bạn có bảo "a cứ rờ thoải mái nha"

Lần sau sẽ đi tiếp bạn này

Nãy mình về lúc 16h30 có gặp 1 bác đang ngồi chờ, k biết là đồng râm nào nhỉ :))

• Love
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,048
543
0 ₿
Có móc cua đại pháp k bác, tay nghề đám bóp ổn k bác :)

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Hà bảo rờ thoải mái là bác hiểu rồi :)) e chỉ lùôn tay tách chem chép chứ k móc b ơi. Vuốt ổn, vuốt khe đít và xoắn đầu ciu khá tê

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
98
45
HCM
0 ₿
Mấy bác cho hỏi ngoài Rus có bé nào ở Phú Nhuận hoặc Q7 leo lên giường click ti với HJ ko nhỉ? Mình thử đi vài em khác chỉ đứng rồi HJ thôi ko có xíu cảm xúc gì

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Này là spa chứ phải chổ massage mệt đâu ông kẹ.
Họ có quy định riêng chứ. Ktv mà lêu lên giường cùng với khách nó sẽ xảy ra nhiều chuyện đi xa trong bài vở lắm. Tính gạ con người ta hay gì kkkk
Nếu ktv lêu lên giường ngồi dưới chân khách.làm thư giãn như kiểu lingam thì càng chán hơn nữa

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
98
45
HCM
0 ₿
Này t chỉ hỏi xem có ktv nào có skill như Rus ko do hợp gu chứ ko đánh giá hay chê trách gì nha :cuteonion36: quan trọngnằm tâm sự thôi chứ cũng chả cần mệt hay khoẻ gì ông ạ:2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm