Q.1 Pha xử lý không đẹp của Dubai Q1

Lượt xem: 2,625

Nhân

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
15/7/16
Chủ đề
32
102
41
0 ₿
Hôm nay mình trúng vé NNC của Dubai Q1 và comment đến lúc 7g và được ghi nhận.
Lon ton rảnh chạy lại cơ sở lúc 6g20 và được báo tin bé 09 đã lên phòng và phải đợi 2 tiếng nữa. Muốn tới phải gọi dt trước, vậy NNC bắt mình comment giờ để sắp xếp mà cũng như không và nếu bắt dt trước vậy thông báo dt trước bao nhiêu phút để canh giờ đi, đằng này nếu dt trước 40p cũng không có giờ vì 6g20 bé đã lên khách.
Kêu đổi bé không cho và bắt đợi 2 tiếng nữa mới được.
1 ngày chán với pha xử lý

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Haha
Điểm cảm xúc: Neo

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đó là bác ko biết r

Code NNC lúc nào cũng có dòng vui lòng gọi trc. Code cơ sở chỉ đưa ra còn mem đi h nào, mod phát lúc nào cs ko bik,vì phần này là mod sắp xếp . Bên dđ chỉ là trung gian, nên muốn linh hoạt phải gọi đt trc, ông bỏ code, ông ko đi chả lẽ KTV phải đợi ? Còn thời gian đk chỉ là giá trị để mod tham khảo đối chiếu vs sắp xếp thôi, chứ ko có giá trị là xếp lịch. Giờ code chỉ định r ko đi thì đợi, ko đợi thì bỏ code v thôi.

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Hình như trong tin nhắn mod đã nói trc khi đi gọi điện thoại cho cơ sở mà, làm sao cơ sở bit chắc là bác có đến đúng giờ k? Ví dụ bác k đến rồi bắt bé đó chờ bác thì tội cho bé, rút kinh nghiệm lần này lần sau làm lại nhé

Nhân

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
15/7/16
Chủ đề
32
102
41
0 ₿
Vấn đề giờ đến sớm hơn 40p nếu gọi thì cũng không được đây này

• Haha

Nhân

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
15/7/16
Chủ đề
32
102
41
0 ₿
Lúc trước trúng NNC vài lần bên Dubai Tân Định thì báo bên dd đã cung cấp thông tin rồi.

• Haha

Nhân

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
15/7/16
Chủ đề
32
102
41
0 ₿
Trong thể lệ NNC bắt buộc hẹn giờ trong cmt và nếu quá 30p giờ trong cmt thì xem như bị hủy kìa

• Haha

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Lên r có gọi trc 40p đc gì, code phát từ sớm s bác ko book luôn để cs sắp xếp,cùng ca đó có ng đi NNC lúc 6h r
Chả lẽ kêu bé làm 1 lúc 2 ng hay là bỏ tour đi xuống. Đúng lý bác kia có sắp xếp trc chả lẻ bỏ cho bác vào? Đây vấn đề bất khả kháng r, vốn dĩ mod đã tâm lý lòn cho câu cuối phải đọc và áp dụng chứ, cơ sở chả phân thân đc 2 bé 09 cho ông đi đâu? Giải quyết tốt nhất là đợi tour sau còn ko bỏ code thôi gì cũng có giá của nó lạm dụng quá ko nên. Khả năng ca sắp xếp tới đây thôi còn lại do mình đi và đặt lịch s thôi. Tới đây bác còn bất lực mà lên phốt xàm v thì cũng hiểu r.

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO and Neo

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Theo l.o.x thì bên dubai có hotline và dù bác là khách diễn đàn hay khách quen cũng nên gọi để đặt số.
Diễn đàn là cầu nối với các cơ sở nên nếu code bác không đi , mà diễn đàn đứng ra giữ số đó lại thì phần thiệt ai sẽ chịu. ?

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
109
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
nói chung là event với cơ sở không có liên kết chặc chẽ, cơ sỡ k theo dõi event đâu bác, nên chịu khó gọi trước để có vấn đề gì mình cũng biết trước, đỡ phải chạy đến mất thời gian chờ

Nhân

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
15/7/16
Chủ đề
32
102
41
0 ₿
Ơ, thấy phân sao vậy. Event có 2 bé 29 09 mà 2 người trúng phân 09 hết luôn

• Haha

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
S theo dõi, theo dõi ai khổ ? Nhận code free thì có trách nhiệm gọi book có gì là khó, ng ta đưa đằng chui cho bác r mà ? Biết bao nhiêu member bỏ code, hồi code vô tội vạ k ? Thiệt hại KTV ai chịu ?
Thiết nghĩ nên siết thêm.nữa để code ko bị lạm dụng nữa

• Like

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
gửi bác @Nhân vấn đề bác lên phốt cs vậy cũng k phải là hay, nếu tế nhị bác nên chat với mod để tìm hướng giải quyết, cs là nơi tạo điều kiện event để ae chúng ta đỡ 1 phần phí, nên chơi thì chấp nhận cuộc chơi, mod cũng đã nói là nên gọi điện trc khi đến cơ sở, bác k gọi trc là đã sai luật chơi rồi, đừng quay lại trách cơ sở, bây giờ bác là khách thường đi chơi mà k gọi trc tới yc mà bé lên tua rồi thì bác cũng phải chờ thôi, chứ event này đâu phải lúc nào cơ sở cũng onl để nắm tình hình đâu, cs giữ số lại cho bác đi thì k nói, còn lỡ bác k đi có phải bé mất tour tội bé k? Nói chung có qua có lại rút kình nghiệm thôi, chứ nãy giờ thấy bác cãi cố quá thì mất hay

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO, Neo and L.O.X

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Cái này ko trách được các bên liên quan được. Thể lệ cuộc chơi các event dạo này đổi mới nên bác chú ý các câu chữ trong tin nhắn mà bác được nhận từ mod nhá.

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
18
111
54
0 ₿
Thử một lần bạn đặt mình vào tâm thế của cơ sở và các bé KTV đi bạn.
Đầy thanh niên comment rồi sủi tăm ko đến thì thiệt thòi nếu lỡ tour của các bé có ai bù cho ko?
Khi đó mod cũng chỉ có thể ban nick các bạn là hết cách.
Mạng là ảo nhưng cơm áo gạo tiền là thật bạn ơi.
Mình dùng code NNC gần chục lần nhưng chưa bao giờ thất vọng với cách phục vụ của hệ thống Dubai.