Q.3 phê tới nóc với bé 19 dáng ngon

Lượt xem: 783

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

fuzzy bear

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
4
4
0 ₿
bên này em thấy lạ quá chưa ghé lần nào nên tính ghé test thử mà không ngờ phê thật các bác ạ , hôm đó em pick bé 19 vì thấy dáng bé này chuẩn nhất , ngon nữa :ami-(25)::ami-(25):
Xông hơi, ngồi nghỉ xong lên phòng thì lát sau ẻm cũng gõ cửa, em xinh vcl, dáng cũng ngon dã man luôn vòng nào ra vòng nấy, vừa vào ẻm bay tới ôm mình hôn môi & nút lưỡi mình phát, hơi bất ngờ vì cứ ngỡ như người quen lâu ngày ko gặp. Thôi kệ, mình cứ tới luôn :ami-(14):
Em matxa đầy đủ, bài bản, và phải nói rất tốt, đấm bóp chắc tay, bác nào to khỏe vào ẻm làm đảm bảo giãn gân cốt. Ẻm còn có mấy chiêu bẻ người vặn mình sướng lắm.
Qua bài mệt, lúc mình còn nằm sấp, ẻm bắt đầu giở trò mò cua bắt ốc, phê gì đâu, mân mê mình xong kéo chân mình lên tụt 1 ống quần ra khỏi chân, gần như là mình trần truồng với ẻm:ami-(30):
xong em bắt đầu thi triển chiêu hj ngược mân mê sờ mó các kiểu. Một lúc sau, thấy ẻm nhấc 2 chân mình cao lên rồi ẻm ngồi sát vào người mình ( toàn bộ phần dưới mình đè lên đùi của ẻm) mình bắt đầu ngạc nhiên ko biết chiêu gì đây. Xong ẻm tiếp tục hj 1 chút thì ẻm kẹp 2 đùi ẻm lại xiết thằng nhỏ mình vào giữa. Nói thật mấy bác mình phê ko chịu nổi, cái này hình như là nuru thì phải. Rồi thấy em nó đẩy người mình lên, mình hẩy lên xong giữ yên đó tưởng ẻm làm gì, ai dè ẻm lại đẩy người mình xuống lại, ah thì ra là cho mình chơi với đùi của em đây mà, hic, thế là mình cũng nhấp lên nhấp xuống chọt thằng cu vào giữa 2 bắp đùi non của ẻm, ẻm cũng trợ giúp bằng cách lấy hai tay bê mình lên rồi đẩy xuống. Được đâu khoảng vài phát mình chịu ko nổi xin em tha cho,rồi kêu em vô dáng 69 đi ( vì nghe đồn là bé thích thế này ) vô tui hôn tới đâu em ưỡn người rên tới đó mà nghe giọng em nó phê pha vãi như đang chơi đồ ấy em nó cũng bắt đầu trả thù thằng em của em càng ngày em nó mút càng nhanh càng nhịp thêm câu khẩu dâm anh bắn đi anh cho em hết đi em chịu thua mà out luôn trong miệng bé lát sau em vô matxa đầu & đấm lưng tiếp cho mình thư giãn nên khá mê bé này
dáng dấp ngon nha các bác , mình dây zú bự , lại bao dâm

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
"gần như là mình trần truồng với ẻm" ...... là sao bác? Massage giờ mới vào là trần truồng ngay từ đầu rồi mà, gần như gì? Hay ông massage online dzậy?

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
bác này review hơi lạ nha đó giờ massa mệt mà ko trần truồng thì cần coi lại à :ami-(32)::ami-(32):

fuzzy bear

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
4
4
0 ₿
thì tụt có 1 ống mà bác kkk ống bên kia còn nguyên, lúc xông hơi tui mặc quần đùi mà

fuzzy bear

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
4
4
0 ₿
vấn đề có câu gần như trần truồng với ẻm là do lúc massage mệt tui vẫn mặc quần bth tại lúc đầu ngại kkk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.