Karaoke Phốt - Karaoke 315 Calmette - ( ĐÃ GIẢI QUYẾT ỔN THỎA )

Lượt xem: 3,975

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dương Tấn Hưng

Tập Sự
Bé Thích Massage
18/11/23
Chủ đề
0
55
40
Quận 7
0 ₿
@ACE Entertainment chả biết em là quản lý nào có biết anh ko? nhưng anh rất thích cách trả lời này! Có tính chất vui vẻ cho anh em . Good Job! Xin mời em ly bia vì sự duyên dáng này

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
358
245
Sài Thành
0 ₿
Nói chung đi ăn chơi thì họ có cả trăm ngàn lý do để nói thôi bác ơi, ko chỉ karaoke mà massage hay bất cứ hình thức nào thì họ luôn có những mánh khóe nhất định, bác nên tỉnh táo thì hơn.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Vậy Bro nói tui nghe thữ xem. Tỉnh táo là như nào? Chia sẻ cho anh em biết luôn đi Bro.

FrankyNguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/12/23
Chủ đề
3
48
33
Sài Gòn
0 ₿
Chuyện này là của em với cơ sở. Các sếp đừng tranh cãi nhau mất lòng. Mọi ý kiến anh em, em đều tiếp thu hết để tránh sụp hầm những lần sau, hoặc có đi nơi khác cũng an toàn hơn. Em rất cảm ơn các sếp đã hỗ trợ giúp em lấy lại công bằng. Giờ chờ bên cơ sở reply những thắc mắc còn lại của em.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Những chỗ ăn chơi cả cái sg này chỗ nào ko lùa Bro nói tui nghe xem. Và tại sao phải lùa Bro có biết ko?
Và muốn biết có bị lùa hay ko thì phải đi mới biết, ko lẽ đi hỏi? Ko lẽ ngồi nhà phán? Hay giống như Tào Tháo?
Lùa ít hay lùa nhiều và quan trọng đáng để lùa hay ko thôi. Bỏ tiền ra để đạt cái mình muốn vậy sao gọi là lùa.
Cũng như sự cố của chủ thớt và cơ sở đã hồi đáp. Ý Bro là kêu chủ thớt đừng tin? Đây là cái mà cơ sở cần làm và nên làm.
Còn như Bro nói tỉnh táo để ko bị lùa thì tốt nhất đừng ăn chơi. Ở nhà cho Lành.

FrankyNguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/12/23
Chủ đề
3
48
33
Sài Gòn
0 ₿
Các sếp bớt nóng. Bác kia cũng có ý tốt của bác ấy.

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
611
404
35
0 ₿
@FrankyNguyen Sau khi đọc phần trả lời của cơ sở như tui dự đoán lúc đầu đã có sự hiểu lầm mà hehe, mấu chốt vấn đề là bé uống quá sức nên lời nói không còn được chính xác. Thiết nghĩ 1 cơ sở mới gia nhập diễn đàn công khai trên dư luận làm sao dám cố tình gây ra lỗi lớn như thế này, khác nào tự đạp đỏ chén cơm của mình vì chuyện không đáng bác nhỉ.
Hóng cái kết có hậu. @Dương Tấn Hưng @MrxXx @Đi Tàn Tàn @Su_Ca_Ra_Ki thèm bia chưa ae :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Có thật là bác nhồi em ấy nửa chai rượu tây, còn bác uống nửa chai nước suối không? =))))))

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Lần này mà đi là Tàn chỉ ngồi ôm bé thôi. Mọi ng cứ uống nhé :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Himura

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Có sai thì nhận sai, có lỗi thì nhận lỗi. Cơ sở cũng đã vào nhận sai và xin lỗi, có thiện chí cùng chủ topic giải quyết để vui vẻ cả làng. Anh em nên nhìn vào điều tích cực chứ nè, sao lại chăm chăm vô điều sai sót ấy, mở ra kinh doanh thử hỏi làm gì có chỗ nào hoàn hảo 100%, nếu đã là dân đi massage hoặc karaoke thì 100% đều đã trải qua sụp. Quan trọng là cách cơ sở đó giải quyết vấn đề với khách, như X đi sụp massage hoài nè kkkk
Còn riêng ở quán 135 này thì X có đi rồi mới dám nói lên chút ý kiến, để cùng bác @FrankyNguyen hiểu rõ hơn vấn đề nằm ở đâu. Có dịp cùng bác giao lưu với bác @Dương Tấn Hưng nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and DrStrange

FrankyNguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/12/23
Chủ đề
3
48
33
Sài Gòn
0 ₿
Hì hì. Quản ly 3/5, bé 2/5. Sẵn em kể m.n nghe. Lần 1 gặp bé, vào hỏi nhỏ quản lý, nay rượu hả, lần đó chỉ bia. Nên lần 2 vào thăm, mà kêu 1 bé nên đi rượu cho nó vui lòng bé. Em mà đi đâu mén chỗ rồi là hay ghé chết 1 chỗ lắm.

• Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange

FrankyNguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/12/23
Chủ đề
3
48
33
Sài Gòn
0 ₿
Haha giao lưu nước suối vơi nhau hả sếp.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bác chơi vậy mà quản lý với bé cũng chơi với bác thì kinh thặc. Mình nghĩ chắc bé thấy không ổn với lối chơi nước suối của bác, nên bé chạy đấy. Ngồi hồi gục chắc bác hấp luôn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.