Q.10 Phúc An Khang - Bé 68 đê mê quên lối về

Lượt xem: 1,288

HallaMasa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/8/23
Chủ đề
1
2
0
TPHCM
0 ₿
Xin chào thân ái anh em đồng râm!

Số là em đã đi giáp vòng các chỗ mát-xa khắp quận 1, 5, 10, nhưng nay ngồi nhậu vô tình thằng bạn nhắc đến chốn cũ hồi mới đi làm từng lui tới. Phúc An Khang ở vòng xoay Nguyễn Văn Cừ. Làm vài chai rồi rần rần trong người nên em quyết định qua thăm lại chốn cũ (người xưa thì không biết còn làm không). Qua tới nơi thì được mấy anh em giữ xe nhiệt tình chỉ lối lên. Lên tới lầu 6 thì thấy bé lễ tân dễ thương cực lại còn dịu dàng. Tư vấn 1 lúc thì mình em chọn vé Vip Thái rồi cũng đi random luôn vì không biết số ktv quen nào cả.

Vô tới phòng tầm 3 phút thì bé vào. Ấn tượng là câu chào ngọt hơn cả mật ong. Nghe mà sướng cả lỗ tai. Đoạn kế tiếp thì vé này sẽ được bé tắm cho anh em rồi lên giường mát-xa khoẻ. Bé 68 này nói chuyện thì thích thôi rồi, nhẹ nhàng gần gũi không có cảm giác như chỉ đi vào công nghiệp bụp bụp cho xong tới đoạn thư giãn. Cảm giác được chiều chuộng khá thích. Rồi cái gì tới cũng tới, mát-xa Thái. Khúc này em xin phép để lại trí tưởng tượng cho anh em và để anh em trực tiếp trải nghiệm sẽ có nhiều cảm giác hơn. Vài điểm nổi bật là bé chà bò trườn trên người anh em chỉ có từ tê tới phê thôi. BJ của bé khỏi chê, em lúc đó chỉ có ứ ừ ư. Em đi mát-xa cũng gọi là tương đối nhiều nhưng kỹ năng BJ bé này thì phải gọi là từ 9 điểm. 12 phút rồi cũng out trong đê mê tê tái. Điểm yêu nhất là bé không hề hối thúc như một số nơi khác.

Vé: 880k
Tip theo quy định bằng vé 800k, em đưa thêm 100k vì service quá đỉnh
Tổng thiệt hại: 1680k
Cho mấy anh em phục vụ 20k cf vui vẻ

Lúc về hỏi thì bé nói là bé làm ca đêm từ 9h đêm tới sáng.
Hẹn bé Thy 68 một ngày gần lại thăm bé.