Qua Hana tình cờ gặp lại Russia

Lượt xem: 3,064

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Từ ngày phá đảo Joko đến giờ lòng cũng không còn vương vấn vuốt lướt nữa, một phần vì định hình phong cách dịch vụ chưa rõ ràng, một phần vì mình muốn chăm sóc các bé cưng bên massage kỹ hơn. Tình cờ nghe 500 anh em đồn Spa Hana mới mở ở Bà Chiều gần nhà, sẵn tính tò mò mình liền xin số điện thoại book lịch ngay và luôn 7g00 tối. Sau khi tan làm về tranh thủ chạy qua, Spa nằm trong đường Phó Đức Chính khá rộng, nếu đi từ hướng Cầu Bông theo Lê Văn Duyệt đổ xuống Bà Chiểu, chạy qua khỏi trường Võ Thị Sáu nhìn bên phải sẽ thấy Phó Đức Chính. Spa nằm bên tay trái nhưng nhược điểm là không có bãi giữ xe, phải để xe tạm bên đường và dùng camera giám sát. Cũng hơi ghê ghê :ami-(10):

Bé lễ tân nấm lùn nhìn y như sinh viên năm 1, em hỏi tên mình và hỏi đã book ai chưa thì Súng nói ở đây có mấy KTV. Em nói chỉ còn Nga và Vân. Suy nghĩ 1 hồi tự hỏi có phải Russia bên Orchid không ta :3onion24:Thế là chọn Nga, ngồi nhâm nhi ly trà 5 phút thì bé Nga cũng xuất hiện líu lo “Em mời anh lên phòng” Bất ngờ dữ chưa, đúng là Russia đây mà. Lon ton theo bé vào phòng mà lòng khấp khởi.

Phòng ốc vẫn còn mới do Spa mới khai trương được 1 tuần, điểm cộng là có nhà tắm riêng và phòng xông khô trong phòng. Tắm rửa sạch sẽ thơm tho ra rồi ra ôn lại kỷ niệm xưa với bé. Book vé 60 phút mà hết 60 phút toàn nói chuyện, vuốt lướt thì chỉ 30 phút :ami-(22):

Phần spa khỏe không có gì đặc sắc, vuốt lướt thì chủ yếu là va chạm cảm xúc. Đây là điểm mạnh của Nga, nhưng chắc Súng sẽ không quay lại vì chưa tìm thấy cái mình cần.

Hi vọng các bác đi sau sẽ được full service dịch vụ của Spa.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X, MrxXx and lmv

lmv

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/22
Chủ đề
3
39
23
0 ₿
Well Noted =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

lmv

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/22
Chủ đề
3
39
23
0 ₿
Biết được Russia làm chỗ mới nên sáng nay có qua ủng hộ nhẹ cho em ấy, anh em đã biết nhiều về Rus nên không cần review nhiều, CSVC là điểm cộng, vô thì cũng hỏi thăm qua lại: “Cuộc sống em ổn không, có giống như em hi vọng” =)), nói chung là bình mới rượu cũ nhưng là rượu ngon =))

• Haha

Uytb

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/4/19
Chủ đề
0
60
6
33
0 ₿
Bác phá đảo Joko r thì có b nào xinh cực phẩm mà vui vẻ dễ chịu ko ...

• Haha

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Súng thấy rượu này uống nhiều hại gan, Súng thích bia hơn vì uống được nhiều lần, rượu đôi khi năm mới uống được 1 lần kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: lmv

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Cảm ơn bác, y như đi Vinpearl nghỉ dưỡng bên các em PG í mà :cuteonion7:

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Súng ăn đạn lỗ chỗ đầy mình nên hok dám nói rằng có bé nào dễ chịu hông. Mà bé nào bên JK cũng cưng, riêng bé Huệ & Như ngày trước là mối guột. Văn võ song toàn :8onion38:

Kojiro

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/2/24
Chủ đề
0
24
16
HCM
0 ₿
giá cả thế nào vậy bro?

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
360
266
0 ₿
Ủa bác, chỗ này Bình Thạnh mà sao bác đăng vào chủ đề Phú Nhuận khác?