Rv về Linh cherry bên phú nhuận

Lượt xem: 1,804

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Mình muốn giới thiệu sơ về nơi này cho ae check
Này cs ít nhìu ae đều nghe rùi, sang, đẹp và ktv đa phần đều trẻ. Sau này mình chuyển sang đi nơi này cho tiện, giá vé k chênh lệch bn cả
Có 3 loại p 1 vé 400 kiểu giường truyền thống, 2 thì 600 loại giường tròn 2 ng nằm( nên đi phòng này là đủ), 3 là loại p cho 2 ktv giá 1000 này chưa đi nên k rv
Nơi này đc cái là nếu k có số trc, chọn qua ipad thì có thể nhờ nv dẫn trực tiếp chọn trên p, 1 lần xem đc 3 e k thích thì đỗi tiếp
Mình thì đi đc 3e bên này 36,09, 02
36 đẹp hot girl 8đ cao 1m66 khá lạnh lùng.nếu. hợp gu thì ẻm nc khá ổn k thì kiểu tiểu thư đài cát
09 thì xinh tạm ổn, đc nhiệt tình, đủ các món tình cảm như ngiu lun , hôn môi nấu cháo, 69, .... như ngiu nói vậy ae tự hiểu
02 thì mới đi nhé, cao ráo 1m7 ngang tui, hot face giọng tiểu thư nhẹ nhàng, gần gũi dễ gần nc nhẹ nhàng, rất vâng lời, dáng đẹp.
Đa phần cs này chú trọng về khoản tình cảm như ngiu lâu ngày gặp lại , chứ về khoản massage thì tầm 4đ thui nhé nên ae cân nhắc khoản này
Các.số trên là mình tận tay đi qua nên ae yên tâm, từ face dáng thái độ đều ổn cả
Vs giá 1tr6. Shot thì rất ok ae nếu gần đỗi thử hen

• Like
Điểm cảm xúc: anhql and emhamvui

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Bên này giá và csvc cũng khá ổn, nhưng mà tiếp viên hên xui quá, chắc phải đọc rp của người đi trước chứ mình cũng bị sụp vài lần rồi
Bro cho thêm thông tin về các số mà bro đã đi nha, Da trắng, V1 bự, ngoan tình cảm là gu của mình :p

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Mình mới tét vài số thui
09 tình cảm,v1 mới tu lại
02 tình cảm, v1 real vừa
36 lạnh lùng, v1 real vừa
66 tình cảm, v1 real vừa

• Love
Điểm cảm xúc: anhql

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
Ko bé nào v1 bự ah bác, thực ra gọi là bự thì chỉ cỡ 90 là được rồi - chứ mình ghét cái V1 nhỏ lắm :p - thank bác đã chia sẻ

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Vừa của tui là cầm êm tay đó bác, kiểu sv chứ k phải loli đâu

• Like
Điểm cảm xúc: anhql