Tân Bình Quần anh chật quá em giúp anh được không 09

Lượt xem: 2,168

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
Hôm rồi mình đi giỗ ở Bình Dương . Chiều về cảm giác khá khó chịu và chật chội trong quần kkkk thế là chạy qua Đại Dương
Về nhà tắm cái rồi xẹt qua Đại Dương . Check code xong xuôi thấy bé 09 có cặp bưởi ngon nên chốt bé 09 luôn
Ngồi chờ một lúc thì bé 09 vào. Nhìn dâm, bưởi bự thiệt.
Em vào tắm cùng tui, nói khá nhiều, cũng làm tui thấy thoải mái. Có 1 trò rất thích, là em út trườn lên trườn xuống trong bồn tắm, à giá mà bồn tắm to hơn xíu. Rồi trò lấy mu cạ cạ cây hàng, uốn éo uốn éo, rất thích.Em 09 rất có kinh nghiệm, biết ngừng lại để tui không ra ngay trong bồn tắm.
Rồi lên giường, đến màn chà thái , e xoa dầu lên người tui một cách nhẹ nhàng sau đó từ từ áp ngực vào mình trườn lên rồi xuống xong bé đưa cái V4 ấy lên ma sát với da thịt tui, thì các ông biết rồi đấy, e nó cứ từ tốn đưa lên xuống nhịp nhàng và tui cũng bắt đầu thở gấp, sau màn nuru là e thi triển tư thế huyền thoại và tui lại đc úp cái mặt vào ngay cái khe suối ấy, thơm thiệt cái ông à, e thì ở chiến trường dưới mút nhẹ nhàng thèn ku nhỏ cùng với tiếng rên thất thanh ấy thì nó cũng ko gồng nổi đc nữa và thất bại trong skill CIA, ta nói nó phê khó tả
Sau khi đi rửa tay, em bóp đầu cho tui thư giãn rồi tắm táp lại trước khi về.
tic 640 nhờ code
tip 800
một ngày ăn giỗ với món tráng miệng là bưởi trọn vẹn kkkkk

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿