Q.7 Quẩy banh nóc cùng em 88 Windy Q7

Lượt xem: 1,520

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
Hello ae cộng đồng massage , chả là cũng được dịp đầu tháng sếp bonus hoa hồng sale nên nay tranh thủ rãnh rỗi xả túi tiền , nhắn tin cho em thiệu book phòng nay ẻm bảo có bé mới ngon lắm rồi gửi Xung tấm ảnh ẻm kèm bé tôm hùm nhìn đã dã man, nhìn hình thôi đã hứng mọe r còn đâu nữa chốt luôn bé 88 rồi phóng xe qua gặp em nó windy 2 cho gần đi xa đỡ nắng nôi xa xôi vạn dặm heehe còn để dành sức quần em nó nữa .

Bỏ qua các nhận xét không gian vào luôn khâu massage khi ẻm bước vào thì Xung nổi hứng ngay vì em nó ngoài đời còn ngon hơn trên ảnh luôn body thon gọn như siêu mẫu vậy đúng chuẩn gu mình lại gần với mảnh áo xuyên thấu ren đen với nụ cười thân thiện chào mình với chất giọng đi luôn vào trái tim mình , tự nhiên tim hẫng đi mấy nhịp , như tiếng sét ái tình vậy đó, em này theo mình được biết là mới 20 tuổi này mới lớn hehe mình nghĩ tuổi này chắc cũng mới vào nghề thui mà mình lại may mắn quá đc test luôn

Đưa em vô bồn rồi bắt đầu dùng tay đo xem body em có chuẩn không thì mình áng chừng thôi nhe
v1 bự , ụp mặt vô khéo ngộp thở luôn trong trỏng
v2 ôm khá ok , thon
v3 bự quả mông này với quả eo này vô thế doggy thì ta nói hết nước chấm

Màn tắm thì em tắm kỹ sau đó hôn hít, đi lưỡi các kiểu tất nhiên không quên BJ trong bồn cho Xung, công nhận bé này BJ sướng lắm, làm mém phọt. Sau 1 hồi quần chiến ở bồn thì cả 2 lên giường

Da dẻ của em nó sờ vô khác gì sờ da em bé đâu mềm mịn trắng mượt rùm rụp ngâm bồn hồi cũng ngấy lau khô cho nhau mình cùng em lên giường để bàn tay bé nhỏ massage cho mình , đi nhanh luôn vào khâu massage mệt tại mình khá ấn tượng được em dùng quả v2 massage body trườn vú nó cạ vào lưng , ngực mình làm kiềm chế không nổi luôn thằng nhỏ chào thẳng đứng liền, em cũng dùng lưỡi matxa cho Xung, sau đó dùng bướm cạ nuru cho từ trên xuống dưới kèm click ti tới lia từ trên xuống dưới, em lại tụt xuống BJ dập dìu nhẹ nhàng đá đầu khấc, đánh lưỡi bi, rồi lại bj sướng muốn tê cái đầu kiu, chịu không nổi cũng vào luôn 69 khi mà đưa tay rờ v4 gọn gàng của em cũng nhè nhẹ nước chảy vừa xử đẹp v4 vừa ôm chặt quả body ngon nghẻ của bé thêm cả cái tiếng rên dâm dục nhè nhẹ của em, thì phút chóc thằng nhỏ bắn quả pháo hoa muốn tràn miệng ẻm , vệ sinh xong nằm vừa tâm sự nhẹ vừa xoa ngực ẻm tới hết giờ thì cũng thay đồ ra về , mình đi thì thích nhất phần tâm sự nói chuyện sau khi ra , em này cũng dễ thương chiều mình

Vé 399k có code camapro
Tip 900k
Tổng 1299k

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
44
1,380
1,104
31
0 ₿
Chúc mừng Lệnh Hồ đại hiệp đã bị Nhậm Đại tiểu thư hiếppppp:cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: LenhHoXung

Massage Windy 2

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/4/23
Chủ đề
14
678
90
0 ₿
dạ hihi a trai có dịp qua trải nghiệm thử bé 88 windy rồi so sánh lại bé cơ sở bên nào dằm khâm hơn ạ