Gò Vấp Quay lại gặp bé iu 09

Lượt xem: 597

khoa pug

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
131
77
0 ₿
Cũng 1 tháng hơn rồi chưa quay lại thăm bé nhân 1 ngày mưa tầm tã thì cũng ghé thẳng vào quán, mình hay thích gặp lại số quen nên cứ số đó đi thôi, bước vố tới tiệm là mấy em nhân viên chào đón nồng hậu rồi mình hỏi luôn bé 09 còn trống không thì được đáp lại bé vừa tắm rửa ráo nước đợi anh, rồi trúng số luôn thanh toán vé rồi lên chơi với em liền

Bé lâu không gặp nhưng body vẫn ngon như ngày nào , mà lần này chắc quen nên bé dạn hơn, chủ động đỡ rụt rè hơn trước
Vô phần tắm tiên, 2 trái cam bữa nay được phát huy hết tất cả thế mạnh của em, bé trườn rồi dí mình, cho bú mớm như em bé đặc biệt có chiêu mới dùng zú thay vì dùng tay để tắm cho mình, cha nó phê nha, mà thấy bé cũng damdang nên càng thích cái chiêu này của em, trong bồn vẫn đc bé hj nhẹ nhàng nên êm à
Đợt này bé đã trau dồi thêm bài khỏe nên thư giãn gân cốt được miếng, làm đủ bài, chắc biết mình đang mệt mỏi cần massage khỏe nên bé đấm bao nhiệt tình

Tất nhiên sau bài khỏe thì tới bài mệt, lần này bé lật người mình dậy leo lên người mình rồi nhún luôn bài nuru, mà nhá cái cảnh em cong người rồi di chuyển lên xuống nhịp nhàng làm mình không kịp được bật dậy mà bú bình bé, bé cũng sát lại ưỡn lên xíu cho mình dễ dê, mà bé vừa nhún rồi vừa ôm cổ phê lòi lun, mình vừa nhả zú bé ra là em xuống bj cho mình luôn , bé liếm trụ rồi đá bi ngày càng điêu luyện, xong phần nhẹ ngàng với thằng em bé vô thế 69 cho 2 anh em cùng sướng với nhau, kết quả có màn cia quá đã
Tic có camapro nên còn 199
Tip 700 theo giá thị trường

lộc đạt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
97
34
0 ₿
được bé dạn là 1 đặc ân kkk người chủ động thì việc mới thành