Q.8 quay lại trung sơn và bé 26

Lượt xem: 891

Batman Ko tiền

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
17
41
9
0 ₿
Hôm nay là ngày làm việc rất mệt mỏi nên cần phải thư giãn để nạp năng lượng, vào trang cộng đồng xem có chỗ nào hay ho không mà xem mãi chả biết đi đâu, thấy gần chỗ mình có ms Trung Sơn lủi vô luôn khỏi nhức đầu vì đã đi 1 lần rồi
tới nơi vẫn như mọi nơi có người ra chào rồi đẩy xe dùm mình , bước vô gặp bé lễ tân làm cái vé tình yêu 700 có code còn 420 , xong lên tầng lửng ngồi đợi 10p thì được đưa vô phòng ,lên phòng thích nhất là cái phòng xông hơi cá nhân và bồn tắm rộng rãi.
đang ngồi xông thì một em xinh tươi bước vào với nụ cười tỏa nắng, em chào rồi mời mình ra ghế ngồi xong chém gió với em 1 chút cho khô người rồi đi tắm xong ra giường nằm
Sau màn tắm xong đến màn khỏe, em làm đủ bài, đủ lực , còn hỏi mình bữa giờ trời mưa có mắc mưa hông nữa rất vui vẻ
màn mệt em làm rất nhẹ nhàng dù hơi ít skill nhưng bù lại em khá nhiệt tình và hợp tác , khám chỗ nào là em chiều chỗ đó , liếm láp nhẹ nhàng rồi bắt đầu ăn chuối, , BJ 80- HJ 20 , rồi kết thúc trong thế 69
Sau khi xong việc ngồi nói chuyện uống nước 1 tí rồi gửi em 700k rồi chia tay nhau