Q.1 Queen 12 - Không tiêu đề

Lượt xem: 1,281

vincent001

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
5
43
16
0 ₿
Hôm đó đi caphe với bạn đến 11h, nó về ôm ấp vợ con, mình bùn quá, qua ôm ấp mấy bạn Queen
Tối đó khá đông, kẹt phà phải chờ cỡ 40 phút, chọn bé 12 với 28, bé nào xong truóc thi di bé đó, kết quả là bé 12.
Nhận xét đầu tiên là khuôn mặt tròn dễ thương, cosplay học sinh, áo trắng vay xanh, ko phải kiểu đẹp xuất sắc mà dễ thương. Lúc xông ra, bé phải đợi 1 lúc mới nhớ lấy khăn lau cho mình, hơi bùn nhẹ.
Ấn tượng nhất về bé chắc là be bảo bé người miền tây, nhưng giọng kiểu khô khô, có sự dứt khoat trong giọng nói, hơi sang chảnh, giong nghe khá lạ và cuốn.
Tắm:
Trước khi tắm, cũng ko tăm lý tắt trước máy lạnh, lúc tắm thì hơi hời hợt, cũng ko có thư giãn nhẹ nhàng gì trong bồn (mac dù mình đi vé on2).
Xong thì lên giường làm mệt lần 1, đường lưỡi bé khá tốt, khá phê, hj với bj cũng khá đều, v1 chắc real, vừa vặn, săn chắc, v4 khá bót nhưng ko nhiều nc lắm đâu.
Dạo này kiểu ngày nào cũng có kèo, nên ra khá lâu, 2 ae quằn quai nhau 15 phút mới ra. Ra xong bé bảo do bất ngờ nên ko CIA, có xl mình, ok ks cả
Khoẻ:
Nói chung cũng tạm tạm, ko phải quá xuất xắc, cũng phải quá tệ, trung bình + đi.
Mệt 2:
Nói chung di ve on2 toàn là ngắm cosplay, chứ mấy khi di được 2 lần đâu, ngồi nói chuyện thôi, bé kể khá nhiều chuyện về thời xưa, ko bik thật giả, nhung nếu thật thì cũng kiêu trai đời từ sớm
Điểm trù là bé ngồi nc với mình, ko chủ động ôm ấp, mình bi cái tính ko chủ động thì mình cũng thôi, ko ép, ghi thù thôi =]]

Nói chung thì ko biết do làm khuya (xong là gần 1h30) nên bé mệt hay gì, nhưng cảm xúc hôm đó thì cũng ko quá tốt

Total:
Face: 8d
V1: 9d (chắc, vừa tay, ko to ko bé)
V2: ko để ý lắm, nhưng ko phải mình đây, chắc cũng lipit nhẹ thôi.
V3: ko nhớ =]]
V4: bót =]]
CSVC: như mọi khi 8d (tuý hom dc phòng to hay bé)
Tic: code cung trăng gì đó 700
Tip: 1200 + 100 khuyến khích
Locker: 50
Le tân: 100
Giu xe: 20
Ps: Ai muốn đi thì đi sớm sớm đi, hôm đó tam sự bé có vẻ muốn di nước ngoài làm + với tui thuốc về thu nhập ngành KTV sin, thái, dubai -> bé khá lưỡng lự đó =]]
Ps2: @Massage Queen Tăng time vé on2 lên 120 phút đi, 100 phút xông hơi các kiểu sao phục hồi kiệp làm hiệp 2 =]]. Đó h toàn di vé on2 mà toàn 1 cái ko, cơ sở ko tăng time, sau này di on thôi, dỗi rồi =]]

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
cảm ơn anh trai đã ghé thăm bé, và đóng góp ý kiến cho cơ sở
Massage Queen sẽ xem xét nhận ý kiến đóng góp từ anh @vincent001

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Chắc lúc gặp bác bé đang mộng mơ. Gặp Tàn Tàn mà mộng mơ Tàn Tàn đảo lộn lại liền :ami-(13):

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ