Q.1 Queen 19 - Mông to không lo chết đói.

Lượt xem: 1,544

H20ooH20

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
55
16
0 ₿
Hello anh em, mình vừa tham gia goup làn sóng xanh và có buổi offline với 6 anh em tại karaoke HQ Trần Quang Khải. Hát hò bóp vú các kểu xong mấy ổng tay xách nách mang theo bé để đi tập tạ, mình không hảo môn này lắm nên nhắn bé Ốc sắp cho một bé để qua cho em xoa bóp đã hơn. Vậy là chốt bill, nhẹ nhàng 6 anh em 12tr cho tăng 1, túi còn 2tr qua làm gói tắm chung là đẹp.
Đến nơi vẫn mấy anh phục vụ ngồi chờ sẵn chỉ việc đá chống và đi theo lên lầu. Sau khi chọn vé rồi thì đi lên phòng đã được chuẩn bị sẵn, xông hơi đã lên ngùn ngụt , mình vào xông trước cho bớt mùi thuốc là nãy mấy ông kia hút, nhìn qua lớp gương mờ mờ một cô bé bước vào, dáng thấp thấp, cân đối kg thuộc dạng mình dây cây cảnh. Nhưng được cái v3 ngon vãi nồi. em tắt máy lạnh rồi xem nước trong bồn , còn lại gõ gõ cửa hỏi thăm anh nóng không, chẳng lẽ bảo anh nóng từ trong ra ngoài chứ hehe. Mình vừa mở cửa bước ra là em đã nhanh chóng lấy khăn bước lại đỡ mình rồi lau ngay , quan tâm phết . Lại ghế ngồi ôm em sờ mó em cũng chủ động ngồi vào người mình se se ty mình làm kích thích vãi luôn.
Mình tắm nha anh . Nghe em nói xong mình ngu luôn, đứng lên em tháo khăn ra đưa mình vào bồn, rồi đỡ mình từ từ ngồi xuống , em bước vào, nước dâng lên vừa đủ 2 đứa ngâm mình trong nước ,em vuốt ve một hồi rồi bắt đầu lấy xa bông chà rữa mình, nằm trong làn nước ấm , ôm em , em khá hợp tác khi mình sờ bóp , rồi khám phá khe suối em, sờ hồi mình bảo em cho mình húp miếng em đứng lên và tạo thế cho mình, trùi nó đã sao ấy, lần đầu tiên mà được chiều như vậy. Húp một hồi xong em dìu lên giường và bắt đầu hành mình hehe.
Khỏe. Ổn lắm đấy, đấm , ấn, đá nóng các bài em làm khá kỹ, và lâu nữa, đủ tỉnh táo người .
Đến phần thư giản, em bắt đầu thả kiến và dùng bài thái để khởi động, bầu ngực của em đi đến đâu người cảm nhận tê tái đến đó, em đi từng chút một, mình nằm mà không thể yên được, cấn quá rồi, đành xoay lại để cho thằng nhóc nó thở thôi, vậy em như hiểu ý, giảm lại cao trào, em xoa bóp một tý cho nhóc nó từ từ thả lỏng lại, rồi em mới hành tiếp, lúc này thì bài thái của em có tác dụng tuyệt vời khi vừa trườn vừa phối hợp với tay mình, mình vuốt ve, lướt đến đâu em trườn theo chiều theo sướng quá mình sờ vào khe suối em nó ướt dẫm, em đưa nguyên khe suối ấy qua mình để mà giúp em húp cạn nước, trùi đồ đã dâng đến miệng mà lỗi gì mà không ăn, nước như suối nguồn trong rừng , tinh khiếp phết, húp mà không thấy hết , mà càng húp càng hứng lên hơn cả thuốc kích thích, em miệt mài bj mình miệt mài húp, một hồi thì phải chịu đầu hàng với em. Phải nói là phê nhất nhất.
Nằm mà người như hết sức lực, thả mình nghe tiếng nhạc du dương và cảm nhận đôi tay mát rượi của em xoa bóp lại. Thiếp đi được tý . Lúc em xoa bóp xong thì cũng đến lúc vào tắm lại và chia tay em.
Một buổi xã hơi đầy thú vị, vừa hát hò xong ghé Queen quá hợp lý, tip em 1tr do sự chiều chuộng nâng niu của em . hẹn sớm gặp lại em, hẹn bé Ốc hôm sau ghé ăn mỳ nhé.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and MrxXx

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
Cơ sở rất vui khi được tiếp đón anh ạ, vẫn còn nhiều bé đang chờ anh và anh em congdongmassage đến để trải nghiệm. Mến chúc anh luôn vui khỏe dồi dào sinh lực nè.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
chúc mừng bác nhé

Socconciu

Hạ Sĩ