Q.1 queen 21 hơi bị kích thích

Lượt xem: 1,654

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
36
34
0 ₿
Cuối tuần dạo quanh diễn đàn thấy Queen vài em mới khá xinh, thấy hình bé 09, body hơi bị kích thích, alo pé ốc book 09 và quất ngay vé 800k.

Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng

Face: xinh kute, nhưng có nét dâm dâm
V1: đẹp vừa đủ dùng
V2: eo thon
V3: căng mọng, Doggy là tới công chuyện
V4: sơ sơ là ướt nhẹp rồi

Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, qua giường tiếp tục thôi anh ơi

Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ẹ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé, cứ bú mãi thôi .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui té ...
Mass khỏe: đấm có lực, khoái nhất massa đầu cảm giác thoải mái, xả stress

Tic 800k còn 460k (code camapro)
Tip theo thị trường

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Đi Tàn Tàn

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
36
34
0 ₿
Sorry bác bé nói trước đây là 09 bên DB Tân Định, nên ghi nhầm
Đính chính là 21 Queen nha anh em

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
Massage Queen hiện đang có thểm 3 tân binh rất chiến , xin mời quý anh ghé để cùng trải nghiệm với các bé a.

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
Tui gặp 21 đã mê mệt rồi j kg biết nên đổi gió hay vào gặp lại em nữa.