Q.1 Quên lỗi về cùng bé 19

Lượt xem: 2,960

Bloodhunder

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/21
Chủ đề
2
14
7
0 ₿
Chào các bác,
Hôm nay có việc ghé qua Nguyễn Thái Bình luôn tiện check Dubai Q1 liệu có đúng như lời đồn. Mình chọn vé 1tr2 được rồi lên phòng nhớ lễ tân random. Ấn tượng đầy tiên là CSVC cực kỳ sang trọng, vô cứ có cảm giác như vua.
10’ sau khi nhận phòng thì bé vào hỏi ra thì mới biết bé số 19, đúng như lời các bác review về ẻm, mặt xinh, nụ cười thân thiện và V1 thì ôi thôi cứ phải nói là ngộp thở.
Tới lúc vào bồn tắm rồi được chạm vào cặp ngực tuyệt đẹp của ẻm thì chỉ muốn đè ra ụp mặt vào thôi. Bé rất cởi mở với thích chọc người ta gì đâu, vừa nựng thằng nhóc vừa nói thằng anh là chuẩn bị em làm thịt anh nè, nói cười rôm rả.
Và em làm thịt mình thật các bác ạ, như bài của các bác như @robotbua có chia sẻ, em nó bật công tắt đâmng lên làm mình đỡ không kịp, phê lòi mắt mà.
Trong bồn tắm xong thì tới màn MS khoẻ, bé đi đủ bài và rất có lực dễ chịu gì đâu. Rồi cũng tới màn nuru rồi mệt lần 2, cảm giác đầu ngực em rồi cái lưỡi hư hỏng cứ đi hết chỗ này tới chỗ kia trên người làm mình sướng ko chịu được. Tới màn mệt 2 thì bánh mì kẹp xúc xích, lau cột đá bi đủ cả phê lòi mắt + thêm âm thanh sống động Dolby 4D và cặp bưởi láng mịn đẹp tuyệt nữa thật quả là một cảm giác khó tả.
Xong xuôi bé tắm lại cho mình rồi anh em ngồi tán dóc, cuối cùng thì ai về với cuộc sống riêng của người ấy, kết thúc 1 buổi trưa thảo mãn và êm đẹp.
Tông thiệt hại
Tic = tip: 1tr2
Giữ xe: 10k

Góp ý nhỉ với cơ sở là hình như lễ tâm còn hơi hời hợt, có chương trình bốc lì xì lúc mình vào cũng không nói gì, bé nói mình mới biết mà để xuống dưới coi nói gì không cũng không phổ biến thông tín gì luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: don_ki_sot and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Gì chứ onsen 19 làm rất tốt luôn :v

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Tui cũng ko diễn tả nổi ,kkk. Đi là thấy sự khác biệt của onsen ở đây với cơ sở khác. Làm tình thiệt sự, mơn trớn trc rùi mới thư giãn. Đi giờ sớm tí e nó dìm nc cho chết,kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Bloodhunder

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
89
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
19 thì tuyệt vời quá rồi! Bữa nghe em nói có bác đại gia nào gạ em về trông nhà trả bằng cuốn sổ đỏ 5 tỷ mà em không chịu

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Thay mặt cơ sở massage Dubai Luxury Q1, trước là năm mới chúc Anh @Bloodhunder thật nhiều sức khoẻ, làm ăn phát tài, sự nghiệp thăng tiến, tiền đầy túi, Sau thì cũng cáo lỗi cùng Anh vì sự việc bốc thăm lì xì do được sự ủng hộ nhiệt tình của các anh em trên diễn đàn, số lượng khách nhiều hơn dự định nên không đủ số lượng voucher đáp ứng cho anh em.
Đầu năm mong anh hoan hỷ bỏ qua

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Bloodhunder

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/21
Chủ đề
2
14
7
0 ₿
Cám ơn CS đã quan tâm. Mình không để bụng chỉ có điều hơi bị hụt hẫng vì không được phổ biến về việc lì xì.
Chúc cơ sở năm mới làm ăn thành đạt và ngày càng phát triển hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1