Report số 25 - Đảm đam cô nương

Lượt xem: 13,718

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Trở lại Boss sau em số 28, thì về nhà chưa đầy 1 tuần thì nỗi nhớ các em lại dâng trào trong lòng. Thế là lại balô - súng ống lên đường hành quân tới Boss. Nhưng khác với mọi lần là lần này có thêm một chiến hữu nữa là bác @danchoi80 . Đã từng offline gặp bác nên anh em cũng nhanh chóng nhận ra nhau tại phòng thư giãn (lúc đầu tính là nói bác danchoi80 là anh em sẽ mặc quần sịp đỏ để làm ký hiệu nhận ra nhau nhưng lại thôi :D). Tay bắt mặt mừng xong, đoạn dẫn nhau lên lầu xông hơi. Lúc thay đồ thì bác danchoi có móc hàng ra :confused:........là vé mời massage Boss để tặng. Ôi quý hóa quá! Thanks bác nhiều.;)

Trong đầu đã thủ dâm sẵn em số 29 mà lần trước gặp, nhưng tiếc thay được tin em kẹt khách nên đành lấy số 25 vậy vì cũng chưa check em này mà chỉ nghe giang hồ tương truyền em 25 là bật kỳ tài trong võ học "thư giãn" trăm năm có một "Tiền vô cố nhân, hậu vô lai dã". Sẵn tiện order em số 7 cho bác danchoi luôn. Chia tay tại nhà tắm cũng là lúc ai về phòng nấy. Nằm chờ được 5 phút thì em gõ cửa vào và thông tin như sau:

Face: 5.5 - 6đ (cảm nhận tương đối ok, nhưng chỉ trung bình)
Body: em cao 1m63 (số chính xác do nhân vật cung cấp)
V1: 7đ khá ngon
V2: 7đ hơi có lipit nhưng không đáng kể
V3: 7đ trơn tru, căng mọng, chắc tay
V4: 7đ không khám phá nhiều, có nắng hạn.

Massage khỏe: Tạm ổn, kỹ thuật cũng như bao em khác không có gì nổi bật nhưng được cái không an gian bài, có đá nóng đầy đủ.

Kỹ năng chém gió: rất đảm đang trong vấn để chém gió, chém rất nhiệt tình, là một số nói chuyện khá hợp cho những bác nào đam mê những cô gái đảm đang. Còn những bác nào là miệng yếu một chút hoặc newbie có thể bi em đảm đang này nuốt cái một :p

Massage mệt: Em này Boy phải gọi là "Kiến Chúa", em sở hữu đàn kiến tuyệt vời, thả kiến bò liên tục, rất chăm chỉ thả, không bị áp lực bời thời gian, quần Boy nổi cả da gà lên. Cứ mỗi lần đang chém gió với em mà thấy em im bặt lại là biết tới giờ kiến bò lên rồi. Ngoài ra em còn có thêm kỹ năng "dàn âm thanh hifi, âm thanh vòm 3D" sống động, chân thực, chất âm trong trẻo, mượt mà chỉ có ở trong các bộ Japan Anti Virus.

Sau 15 phút cho kiến đi du lịch hết người mình thì cái gì đến cũng sẽ đến, em kêu mình lật lại và thư giãn. Chưa kịp định thần vì sự tấn công của đàn kiến thì đã thấy em chủ động cởi bra để lộ vùng trọng điểm chiến tranh, hai đồi A1 và C1 :rolleyes:. Lập tức thấy địch đã lộ trọng điểm, không cần chờ hiệu lệnh của tổng tư lệnh Boy mà "súng ống - đại bác" của Boy đã giương lên sẵn sàng nã pháo vào hai đồi bất cứ lúc nào :cool:. Thấy thế lập tức em nó đưa hài đồi áp sát vào kho vũ khí của Boy để massage. Và thế là từ Boy và thằng em đã mất dần sự kháng cự, chỉ biết nằm chịu trận, đôi lúc thân mình chợt run run nhẹ lên một cái rồi lại thôi, đành chịu sự hành hạ của em :oops: .

Em này thư giãn rất kỹ nha mấy bác, không hề làm cho khách ra lẹ đâu mà em vờn tời rồi vờn lui, khi thì BJ nhẹ nhàng, rồi lại chuyển sang lick ti, rồi lại dùng V1 đi khắp người, có khi mặt chặm mặt, ti chạm ti nữa chứ, nói chung là toẹt vời ông mặt trời. Vờn cũng khoảng 15 - 20 phút thì em cũng tăng tốc và Boy về đích.

Do thời gian thư giãn em làm khá lâu nên vừa out là phòng cũng hết giờ. Em không hối hả mà còn tặng kèm thêm massage đầu + bẻ lưng cho mình nữa. Xong xuôi rồi xuống phòng thư giãn cùng em "trà dư tửu hậu" đối ẩm, giao lưu các loại. Lần này do dư âm của bữa cơm trưa giàu đạm nên chỉ cùng em uống đá chanh mà không xơi mì nữa.

Tổng kệt thiệt hại chiến tranh với em:

Tic (free) + Tip (400k) + Giữ xe (10k) = 410k

Bước ra khỏi Boss thì tuy cuộc chiến đã kết thúc nhưng hậu quả của chiến trang thì lúc nào cũng đau lòng hết các bác à, chạy xe qua tạp hóa gần đó bên mua 01 thùng mỳ hảo hảo để bất đầu chống chọi những ngày cuối tháng mà tàn dư của chiến tranh đã để lại.

Chào thân ái và quyết thắng.:cool:

P/S : Cảm nhận đi em này có khác éo gì đi mát xa Thái đâuo_O

soler bang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
13/11/15
Chủ đề
1
123
13
33
0 ₿
Xem xong bài của bác lòng lại thấy nôn nao nhưng nghĩ đến cảnh tưởng ôm thùng mì gói cứu đói mà phát rầu :(

Monster136

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
34
10
35
0 ₿
Chúc mưng bác wá ngon trym^^! Lòng cảm thấy nôn nao nhưng bác tip 400k lận chắc hảo hảo dài dài wá bác...

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Thí dụ Tip 300k được hok ta :p chứ 400k mà theo tính nết thằng e của mình chắc chỉ còn ' mì giấy 2 tôm ' thui, chứ Hẻo hẻo cũng chẳng có mà xơi !:D. NHÂN TIỆN CHÚC A E NĂM MỚI VUI VẺ VÀ LUN NGON CHYM ,!!!:)

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
E thấy chuyện Tip mấy bác đừng nói nhiều tới làm chi,ko thôi mấy thằng chơi lầy được dịp vô phán nữa,mấy em matxa cũng hay lên đây đọc ko khéo cười khi dễ gánh đàn ông diễn đàn chúng ta :)

• Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo and nguyendaiduong

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Đúng rồi mấy bác, tiền tip chẳng qua là thể hiện sự hài lòng của bạn đối với dịch vụ mà bạn trải nghiệm, nên sẽ không có chuyện tip thế nào là đúng hay không đúng hết. :D Có thể dịch vụ tôi và bạn trải nghiệm không giống nhau

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Tui thấy bình thường thui mà có gì đâu phải ngại, mình đàng hoàng thì có sao nói vậy ngại gì mấy chú tiểu nhơn. Mình thì gặp e nào ngon thi 1 tháng đi 2 đến 3 lần nên thỉnh thoảng phải cân đối tài chính chút xíu vậy mà:p :D;)

nguyen tat thanh

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/12/15
Chủ đề
0
18
2
33
0 ₿
cho tui xem hih dc ko hihi.

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Hehe sorry bác hôm qua mới đi mà do gấp quá quên hú bác, sang tuần có gì sắp xếp báo bác:D

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Boy thấy thường ở Boss người ta tip 300k không đó bác. Số đó là hợp lý rồi, gấp đôi tic rồi còn gì hehe:D. Tất nhiên bác phải cân đối tài chính cho chiến lược gặp các em lâu dài rồi:cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc and nguyen tat thanh

nguyen tat thanh

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/12/15
Chủ đề
0
18
2
33
0 ₿
hum nao bac dy nho chup tam hih buff len cho a e xem... dy woai ma chag lan nao dc gap e 25 het... nho nha bac kkkk

dddung_le

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/2/14
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Mới đi e này chiều hôm qua,phải công nhận e massage ko khác gì đi massage Thái! Kỹ năng thư giãn quá good!!!!

• Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.