Review nhanh KTV mới Orchid 126 và quy định của cơ sở

Lượt xem: 10,366

Olaf

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/6/22
Chủ đề
3
25
17
0 ₿
Chào mấy bác! Mình thì dân đốt môn Văn nên sẽ vào thẳng vấn đề luôn. Mấy bác xem bài có thấy lủn củn thì thông cảm nhé!

Số là mình có ghé bên đây và đi bạn KTV mới tên Giang. Đánh giá sơ bộ:

Mặt: có nét
Da: bình thường, k trắng cũng k đen
V1: hệ cam 7đ
V2: ổn 8đ
V3: ổn 8đ
V4: k được khám phá

Vừa vào gặp em thì ko nghe câu "chào anh" thân thuộc như các bé kia. 2 đứa mặc định im lặng đi lên cầu thang, đến phòng thì bé lên tiếng kêu "phòng bên trái". Lúc này mình nhận ra em nó là người miền Bắc. Mấy bác nào hay đi đập gà thì chắc cũng biết về vấn đề này rồi ha. Thấy rầu trong bụng rồi nhưng thôi cứ thử xem em nó thế nào.

Vào phòng thì cũng tắm tám như bth thôi. Xong ra mình nằm sấp cho em làm khoẻ. Đánh giá: em nó làm khoẻ khá tệ, lực ko có, yếu như Nga vậy. Bài bản cũng ko đâu vào đâu, đổ dầu khá ít nên ma sát cao tạo cảm giác nóng rát da. Mà bé này bắt mình phải mặc quần lót giấy với lý do là quy định mới của cơ sở mới ra hồi đầu tháng 7 (mà trước đó 1 tuần mình có đi bé khác thì vẫn bth ko có quy định đó nha) nên mình nghĩ bé này đang nói dối hoặc lấp liếm. Đến phần vuốt chân thì do mặc quần nên cũng ko có vuốt thằng em luôn, chỉ đơn giản là vuốt từ đùi xuống bàn chân thôi, chán luôn. Xong thì được em kêu lật ngửa lên để vuốt trụ. Tay mình bắt đầu khám phá thì bị em thủ thế nên chỉ sờ dc mông và ngực phía ngoài, luồng tay vào trong thì em dùng đùi và nách kẹp tay mình lại. Đến đây chán quá nên thôi để em sóc cho ra luôn.

Tắm lại sạch sẽ rồi mình tip = tic (đương nhiên rồi, vì mình ko hài lòng. Các bé khác mình vẫn tip cao hơn tic nhé) thì bé có vẻ hơi thái độ rồi để mình tự xuống luôn.

Bài viết của mình chỉ có vậy thôi. Dĩ nhiên 9 người thì 10 ý nên đây chỉ là ykr của mình, còn bác nào đi rồi mà thấy hợp nhãn hợp tính thì mình chúc mừng! Nhưng mình nghĩ với 1 người khá dễ tính như mình thì các bác xem bài xong sẽ phần nào quyết định được cuộc chơi cho bản thân các bác nhé!

Chào thân áii!

lubungcheng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
4
45
17
0 ₿
mấy bé bên khỏe này nghe phản ánh nhiêiuf nhỉ
bên MS mệt chơi cho khỏe các bác ơi

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tuyển đụng cái đứa ko có tâm trong công việc. Đồng nghĩa gián tiếp đuổi khách,phá cơ sở người ta.
Các bé còn lại làm có thấy anh em nào thất vọng đâu.
Luôn full phòng kín lịch ktv.nên người ta mới tuyển thêm đó bạn
Mà chốt hạ luôn. Người Bắc khó làm dịch vụ trơn tru và xúc tích như các chổ còn lại lắm.
Theo lời kể của chủ bài viết.
(Không chào hỏi,cười xã giao vs khách, và nói câu cụt ngũn PHÒNG BÊN TRÁI là hiểu roi

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: OnMyWay, rùa con and PhongkenJi

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,866
4,641
30 ₿
hên quá hôm bữa trong chuỗi phong độ thấp đi đâu sụp đó, thì có hỏi bên này cũng có bảo Giang trống, may mà chưa book, ko là có cái hầm để report rồi:ami-(19):

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
308
130
40
0 ₿
Chắc bác xui gặp con bé mới vô này, chứ tui với ae đi các bé còn lại ok hết.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Cũng không thể trách bé được, nhiều khi bé muốn mở hàng bằng 1 cây hàng khủng nhưng thực tế cầm vào zái nhỏ nhỏ quá (nhỏ hơn cổ tay bé) khiến bé bị Stress nên không chu đáo được. Chứ cơ sở tuyển vào phải có những bài kiểm tra "chét king" này kia chứ...

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Canavaro

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
98
45
HCM
0 ₿
Cái vụ quần lót giấy là quy định mới thật nhé ông :))) mới bắt đầu từ tuần trước Rus đưa cái quần còn bất ngờ :cuteonion18:

• Wow
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Thế thì ông phải tự hào vì bao nhiêu thằng mang sì líp giấy ông nude 100% nghĩa là zái to súng khỏe. Nhiều khi ông không hỏi mấy bé chứ ông hỏi có khi mấy bé e ấp trả lời "em rất vui khi mần cho anh" hoặc "rất vinh dự khi vuốt cho Canavaro - Danh thủ khét tiếng của tuyển Bỉ.".

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Canavaro

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
308
130
40
0 ₿
Tuyển Ý cha nội ơi

• Haha
Điểm cảm xúc: Hãy Tin Tui and Lực phạm

lucifer244

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/5/17
Chủ đề
9
119
69
0 ₿
Không cần phải thái độ rồi mà không dẫn bạn xuống đâu, mình đi 2 3 lần luôn vẫn không lần nào dẫn xuống chung như những bé khác, bé này thủ chắc như Cassilas thủ vậy. Từ ấy, không còn muốn gặp bé nữa.

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
308
130
40
0 ₿
Ẻm làm vậy là ngu, kiểu đó ế sặc gạch luôn.