Review nhanh KTV mới Orchid 126 và quy định của cơ sở

Lượt xem: 10,379

Hieutrung

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/9/23
Chủ đề
1
3
2
Hotga0909
0 ₿
Mới vừa đi hôm qua 08/09/2023. Hoàn toàn ngược lại với chủ thớt, em nó có đọc bài của chủ thớt thì hoàn toàn sụp đổ. Đi về không bo cho con nhỏ 1 đồng làm con nhỏ muốn bỏ nghề.
Cập nhật tình hình hiện tại
1. Kĩ thuật: 8/10, đấm bóp có lực, bài bản, bấm huyệt ok nhé
2. Thái độ: hết sức hòa đồng nhã nhặn, ăn nói có duyên, có câu chuyện, em nó là người có ăn học chứ không phải thiếu cách cư xử. Do mưu sinh phải nuôi ba, nuôi con nhỏ (mẹ đơn thân), nên chắc chắc không phải làm cho vui và mất lòng khách hàng. Bé đó sau khi bị quỵt tiền típ thì có trao đổi lại và phát hiện là Chủ thớt đây đúng là "dân chơi" chính hiệu, tầm 2-3 tháng là vô kiếm các bé phục vụ, hứa sẽ tip khi xuống lễ tân nhưng khi xuống thì lại chê bai đủ điều để quỵt tiền tip.
3. Bé có tâm sự vì bài viết này mà bị mất khách, suýt nghỉ việc. Riêng mình đi nhiều thấy thái độ hết sức hòa nhã, có cảm tình. Anh em cứ mạnh dạn trải nghiệm. Vậy nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Vagrantdw

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bữa đó tui thấy bài liền nhắn bạn nhân viên ở bên đó,họ trả lời là bé làm có khách nào phàn nàn đâu.
Cuối cùng mới hiểu ra là ông này chơi bá dơ thật,hèn chi info toàn đi hỏi thăm,toàn đi massage onlie dạo.kkk

Olaf

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/6/22
Chủ đề
3
25
17
0 ₿
Lộn người rồi bồ ơi! Tui đi massage ở đây chưa bh quịt tiền tip ai cả! Hoặc là ông là người bên đó cố ý vào tung quả mù!

Olaf

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/6/22
Chủ đề
3
25
17
0 ₿
Khứa phía trên hoặc là lộn người hoặc là chơi khăm tui! Chứ tui chưa bh quịt tiền massage ai cả! Nói tui bá dơ là sai rôi đó :))

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mà mình đi massage có hay bo cho người ta ko. Sao để ông kia lên đây nói vậy. Ngại ghê. Sao họ không nói tui.phải có uẩn khúc,và không để vụ này chìm kkkk

Olaf

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/6/22
Chủ đề
3
25
17
0 ₿
:))) Tưởng nick Thượng Sĩ thế nào, hoá ra cũng chỉ là 1 thằng đầu đất! Hỏi câu đi massage có bo cho người ta ko là biết ngu rồi, ko bo thì còn mạng bước ra khỏi cửa nhà người ta à? Hay đó giờ bồ chỉ toàn đi massage online nên ko biết quy trình tính tiền?? Sẵn hỏi luôn câu chơi nè, từng đi Orchid PN bao giờ chưa??

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình ko biết orc pn bạn êi. Trên cmt của ông kia nói là nhân viên kể vậy mà. Chứ mình đầu đất biết massage online thôi.
Mà ko bo thì họ cũng có lấy dao đâm họng mình đâu.kkkk
Liu liu

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Có vẻ như vụ án này đang có vấn đề về khai báo. Cần phải có phiên tòa do Bao đại nhân xử lý, ông nào nhanh tay tạo cái nít Bao Công vào phán xử cái. Nếu có án oan sẽ tội cho mấy em, còn nếu không oan đề nghiện thiến dái thị uy đại chúng.

• Haha
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234 and Lực phạm

Vagrantdw

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/5/20
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿
Hnay mình đi gặp bé lúc 11h sáng , cũng hài lòng như bác nói, k phòng thủ và cởi mở nhưng chưa cho check v4 thôi, xinh dễ thương

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
287
88
HCM
0 ₿
Trong hình, thấy nv cs nói là lần đầu tiên đi mà bảo người ta nhiệt tình.
Trong hình, thấy nv cs nói là lần đầu tiên đi mà bảo người ta nhiệt tình. Cái này theo mình là ko chuyen nghiệp. Tới cs là khách, sử dụng dv có trả phí thì phải đúng với chất lượng của nó. Ấn tượng lần đầu rất quang trong. Không hài lòng thì làm sao có lần 2 lần 3. Đi nhiều lần thì nv, cs thưởng thêm cho khách cái gì sao.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ở đó ko phải là cs ms mệt. Nên không thể tung hết tuyệt chiêu ngoài bài vở dc bạn.
Nhiều bạn đi ms lưng lửng kiểu này,và họ làm quen chuyện trò,rà đài mấy lần. Mới tìm dc chân ái.
Chân kinh mà dễ lấy thì đâu có kiếp nạn thứ 82
Có những sự việc không thể nói ra mà ai cũng hiểu.