Q.7 Review số be N 02 massage Windy 2

Lượt xem: 973

Johny_dragon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/2/24
Chủ đề
1
1
2
Saigon
0 ₿
Chào các bác!
Hôm nay thức dậy tự nhiên hứng muốn đi massage, rồi đọc quá trời bài trên diễn đàn em quyết định chọn Windy 2 vì phá phải chăng + thêm mã giảm giá nữa

Phòng óc sạch sẽ nha, có xông hơi nữa mà mình ko vô tại vì ko thik xông hơi cho lắm, hai anh locker rất dễ thương với quan tâm khách!

Ngồi ngắm phòng tý thì tầm 10p là bé vô, 10 điểm cho khuôn mặt, rất là đẹp nha!!!! v1 bự mà tư nhiên nha, v2 với v3 khá đẹp, v4 mềm quá trời mềm luôn
Nc là tại vì mình thik trẻ đẹp, mình dây nên bé đáp ứng mọi mong muốn của mình!!

Về khâu tắm thì bé rất là tận tình trò chuyện, tắm cả anh lẫn em rồi đến khúc kia thì bé hôn và liếm cả từ trên xuống dưới sau 1 lúc thì mình out con mẹ nó luôn! Tại vì sướng quá mấy bác ạ
Rồi bé rửa sơ lại cho mình, bước ra khỏi bồn tắm bé lấy khăn lau này nọ, thik lúc này nhất nha cảm thấy dc chăm sóc!!
Tiếp theo là nằm lên giường bé massage này nọ trò chuyện…. Bé kêu mình nằm ngửa ra tại nằm up lâu quá sợ mệt, rồi bé thoa dầu massage lên người mình, tuột qua tuôt lại cảm giác rất là sướng nha, bé làm 1 hồi thằng em lại lên lại, bé lại cầm thổi như là của bồ mình, em out trong sung sướng!!!
Total thì mình out 2 shot
Chi phí là tiền vé + tip là 2100 nha, tại mình chọn gói vô cực

Tóm lại là recommend bé này cho bạn nào thik tình cảm, ko gấp gáp, bé de thương nên mình với bé nc cũng nhiều!!!!

anh shipper may mắn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
18
7
0 ₿
kk này nọ mà ra quá trời he bác