Massage Khoẻ Review spa massage Sức Khỏe Vàng

Lượt xem: 8,237

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
541
0 ₿
Hello chào toàn thể ae đồng dâm, tình hình nay cuối năm làm xong cty thấy ngứa ngáy quá nên lên mạng lấy số bên orchid spa nt hỏi thăm tình hình mà k thấy trả lời ( k biết bên đó có vụ j không mà thấy im ắng toàn diễn đàn cả thadng nay, ae biết chia sẽ em biết với ạ) thế là bể kèo nên nt zalo cho bên SKV rồi đặt giờ book KTV . Xong xuôi 14h chạy từ gò vấp qua chui vô được giới thiệu ăn mỳ uống nước, nhưng rút kinh nghiệm lần trước lần này chỉ uống nước còn mỳ xong xuôi mới ăn. Uống xong được chỉ chủ moeif lên lầu 5 thay đồ xong xông khô, ướt đợi ráo người rồi tắm lại, mặc bộ pizama xanh đen xuống lầu 3 chờ KTV Tờ rinh lên, bước zoo em gái quá xinh sắn đáng yêu.
Face 9đ
3 vòng hoàn hảo, cao ráo.
Xong màn chào hỏi thì bắt đầu cởi áo đám bóp day ấn huyệt các kiểu , em này làm max phê đám rất lực và bấm củng rất phê, bác nào đô con em nó đám cho bao phê, em nó làm rất kỹ đâu ra đấy vừa đấm vừa tám chuyện, em này đặc biệt rất dâm, quê bình thuận hay ninh thuận j đó em k nhớ nữa, nc thì dâm nhưng tuyệt đối k có vụ đụng cham hay vuốt lướt j đâu nha các bác, có gợi ý củng no never nha. Dấm bóp xong là xoa dầu, đắp gối thảo dược, đưa người lên k trung, bẻ khớp các kiểu. Túm lại em này thuần ms khỏe, chấm ms khỏe 9đ. Kết thúc thì em nó có đưa cho tờ giấy ghi mình bo bao nhiêu rồi bắt thag máy cho lên lầu 5 tắm thay đồ rồi xuống dưới làm tô mỳ bò, 2 trứng rồi về.
Tổng tic 290k 90p'
Tip= tic +
Thế là kết thúc 1 ngày phê pha tám chuyện và xã stress cùng em. Chống chỉ định bác nào thích vuốt lướt và phụt nha :)

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Ae nào đi lần đầu bên này đều đc Chị chủ giới thiệu em Trinh, biết ae khoái mấy em trẻ và xinh :))

• Haha
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Bé Trinh thì hầu như bác nào đến lần đầu đều dc trải nghiệm hết trừ khi kẹt khách. Face đẹp, body đẹp và kỹ thuật rất tốt. Theo mình thì KTV ở đây về kỹ thuật ai cũng 8-9 điểm cả. Ở đây 99,99% là khỏe hoàn toàn.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and PhongkenJi

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Ví dụ đi lần đầu mà ko muốn đi bé này chọn bé khác được ko bác

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Bác bỏ tiền ra xài dịch vụ thì bác có quyền yêu cầu. Có ai ép bác đâu nhỉ. Mình chỉ nói là khi bác đi lần đầu bác chưa biết chọn ai thì thường là bé này sẽ làm.

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Cám ơn bác, thường mấy bé xinh hay kiêu nên cũng ko ham lắm. Chắc qua Tết sắp xếp trải nghiệm xem sao.

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
94
50
Konoha
0 ₿
Note lại chút thử :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: highlatency

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
bên này đa số là mấy em dễ thương. Đến nơi, bác nói với em lễ tân hoặc chị chủ lựa cho em nào xinh xinh

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
541
0 ₿
Các bác mà đi cứ nói với chị lê tân cho em bé nào xinh ý, toàn 99 2k 2k1... nuột như bé Trinh :)

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Đã note: Trinh :cuteonion39:

se7en844

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/9/14
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Đang thắc mắc là ko có vuốt này kia làm thì up mặt xuống cần xinh làm j nhỉ , bữa.mình đi bé Khuyên cũng xinh mà cũng làm thuần khỏe là xong có khúc sau thì nhìn rõ mặt mũi body thui chắc nhìn xinh hơn thích hơn hả ta

• Haha
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
khúc đầu up, khúc sau phải ngửa lên. Đưa 1 em cá sấu hay quỷ doạ soa làm, bác có khoẻ nổi ko :)).

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Bình thường bác, khoẻ mà. Tui thấy đi khoẻ mà gặp xinh mệt mỏi lắm. Chào cờ cũng kỳ.