Q.1 Review về bé 37

Lượt xem: 5,413

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lại hả em. Em cũng đâu làm gì sai.

• Like
Điểm cảm xúc: El25 and Mr Mìn

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
... Mấy ai từng đi mà chưa sụp hố 1 lần
Có ai từng sụp mà bỏ cả cuộc vui ...

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
CẨN TRỌNG NGÔN TỪ nhé Bro ,
thế nào là SỤP HỐ - SỤP HẦM giề ở đây , nếu thật sự Bro Chủ Thớt gặp PÉ 37 mà , PÉ 37 hôm đấy làm hok tròn vai , làm hok tốt vai trò KTV của PÉ 37 thì @Massage Dubai Quận 1 , hay @Huỳnh Tùng đã có phản hồi ngay & luôn trong Topic này rồi...
Khách đi Matxa về hok hài lòng complain là một chuyện , nhưng cơ sở Dubai Q1 & Tổng Quản Lý chuỗi họ còn đối chất với Em Gái Kỹ Thuật Viên ấy...
NẾU VẤN ĐỀ SAI Ở PÉ 37 , thì đã có lời xin lỗi gửi tới người Khách đấy rồi nhưng tới nay không lên tiếng là đủ hiểu thế nào.
Với tiêu chí :

Biết Lỗi - Nhận Lỗi và Sửa Lỗi đó mới là Dubai Luxury​

Con người ta sinh ra với 1 cái miệng để nói 1 lời, với 2 cái tai để nghe từ 2 phía.
Chứ không phải 1 cái miệng nói 2 lời và 1 cái tai chỉ để nghe từ 1 phía.
Lưỡi không xương nhưng đủ sức mạnh để làm tan nát một trái tim... vì thế hãy cẩn trọng ngôn từ của mình.

• Sad
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
JL à,
có lẽ bạn đã quá nhạy cảm về vấn đề của 37 và đã có phản ứng thái quá rồi đó.
Tôi chỉ nói với bạn tieubao2808 về câu nói "Vâng ạ. Ko biết em có được tiếp đón ko? Chứ ly trà sữa uống chung sao ạ" là cứ đi lại Dubai đi, không có gì phải lo cả. Việc đi massage không hài lòng với người này thì đi người khác.
Đơn giản vậy thôi.

Bạn cũng nên cẩn trọng ngôn từ của mình.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Bé 37 là người tình của bác JL nên phản ứng như vậy cũng là bình thường thôi. Thật ra đi massage KTV đối với mỗi khách là khác nhau vì nó còn tùy thuộc vào tâm trạng của bé lúc đó và sự hợp gu giữa 2 người. Có thế bác JL đẹp trai khoai to nên được bé 37 chìu chuộng như người tình còn chủ thớt lại ko được thì cũng dễ hiểu thôi. Vài lời chia sẽ.

• Angry
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Tại sao @Massage Dubai Quận 1 đến giờ vẫn chưa phản hồi thớt này nhỉ. Đúng hay sai thì hãy lên tiếng để bảo vệ quan điểm của cơ sở. Tôi có nghe thớt nhắc tới 1 vấn đề khá quan trọng "Bé 37 dùng tay nhiều". Nhưng bro @JokerZ Lam thì luôn cố ý lái câu chuyện sang 1 hướng khác. Rõ ràng ở đây bé 37 đã phục vụ khách không tốt khi dùng tay nhiều BJ ít theo như chủ thớt đã chia sẽ.

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong and El25

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Việc này ko chỉ riêng bác mà ae ở trên này cũng quan tâm vì có những ý kiến trái chiều về bé 37 Dubai. Như bác @JokerZ Lam thì luôn luôn khen ngợi bé 37 như người tình trăm năm, còn bác đi thì lại bị hụt hẫng vì bé 37 dùng tay nhiều mà BJ cho bác ít. Nên mọi người cũng chỉ muốn biết sự thật là như nào thôi bác vì sẽ có người định đi bé 37 nhưng đang cân nhắc vì sự trái chiều này.

• Like
Điểm cảm xúc: El25

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury Q1 xin cảm ơn anh em đã quan tâm vấn đề trên, trong quá trình xác minh và chờ phản hồi, mấy anh em chịu khó chờ, để câu chuyện không ngày càng đi xa và trong tầm kiểm soát, mong anh em tạm dừng câu chuyện ở đây
Thanks anh em

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Tui nghĩ chúng ta dừng tại đây là hợp lý rồi nhé anh em.
CLOSE TOPIC !

• Like
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL, El25 and Mr Mìn

Huỳnh Tùng

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/1/22
Chủ đề
0
109
72
0 ₿
Dạ e đây thay mặt cho Dubai Luxury Q1 gửi lời xin lỗi đến tất cả a e ở đây vì những vấn đề đang phát sinh ở đây . Và e cũng giải đáp những khuất tất ở vấn đề này ạ .
-Thứ nhất là vấn đề cảm xúc của a @Tieubao2808 về ktv 37 e đã trao đổi với bé 37 và a @Tieubao2808 cũng đã giải thích lí do về sự cố tụt cảm súc ở coment bên dưới nên e xin phép k nhắc lại
-Thứ 2 mỗi người đi có 1 trải nghiệm 1 cảm xúc rất khác nhau hay nói cách khác là gu mỗi người. Và để đạt được cảm xúc như ng iu ở lần đầu tiên thì bé KTV phải có gì đó rât giống với mối tình trong tim của mình còn các trường hợp khác đa phần là gặp bé thường xuyên nên dần rung động với nhau
-Thứ 3 e cũng rất cảm ơn các a e đã quan tâm đến chất lượng phục vụ của hệ thống Dubai đều này chứng tỏ Dubai Luxury vẫn luôn được các a e tín nhiệm .Tiêu chí của Dubai Luxury trước giờ vẫn k thay đồi "CÓ SAI PHẢI SỮA CÓ LỖI PHẢI NHẬN" Vì vậy e rất mong muốn mọi sự trãi nghiệm của a e đều được chia sẽ trên này để e có thể khắc phục và hoàn thiện thêm về mọi mặt nhằm hướng đến 1 sân chơi sảng khoái nhất ở đất sài gòn hoạ lệ này .
E cũng xin phép được chốt ở đây ạ mọi thông tin các a có thể ib e để được giải đáp tốt nhất ạ

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Quản lý nói vậy rõ ràng rồi thôi ae dừng câu chuyện tại đây. Đi mát xa cũng là để cho vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: El25 and Huỳnh Tùng
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.