Hà Nội Review Windy lần đầu ở HN

Lượt xem: 1,537

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
37
17
ho chi minh
0 ₿
Nằm trên con đường NTD tâp.nập các hàng quán lẫn massage, Windy dễ tìm trong hẻm xe hơi. Ae có thể ăn bún bò Huế ngoài đường chính tô full bò cũng khá ok trước khi vào chiến đấu

Windy là 1 ngôi nhà to trong hẻm dùng kinh doanh nên ko có sự bề thế (same same nhà Windy Trung Sơn Sg). Có vẻ thuê nhà và chủ nhà hay ai đó ở cùng nên có cảm giác hơi lộn xộn của người này người nọ ngoài sân như kiểu ko biết mình có vào nhầm nhà

Bỏ qua ấn tượng chưa đc welcome từ trong ra ngoài như kiểu hào nhoáng chuyên nghiệp thì còn lại là very ok lah.

Csvc: phòng to rộng thoáng, giường đôi tha hồ, bồn to luôn.

Nhắn tin thì anh tổng đài sell bé 15 dữ lắm nhưng xem post mình quyết định chọn chiều cao nên 11. Điểm chung các cơ sở HN là khâu cskh ko nhiệt tình như trong sg, nhắn hỏi thì đưa đúng giá xong hỏi tư vấn tiếp thì hơi ít, ông em tổng đài còn ko thấy rep sau 1 tiếng nên quay ra nhắn gruop thì a quản lí rep. Ok ko sao, nhập gia tùy tục, ko phải mình Windy HN.

11: quào, cao, tướng model luôn, bới tóc cao xinh đúng kiểu Cần Thơ gạo trằng nước trong. Bé này 2k2 cao ráo trắng, linh lợi nhưng nhẹ nhàng tình cảm quá sức mê. Bé trên hình tóc bồng và bự con nhưng ngoài tóc thẳng đen mượt dáng ốm rất người mẫu. Chắc 1m63 64.

Massage khỏe ko có gì nói dù có mấy trò lạ lạ như bẻ vai bẻ chân nhưng mình hơi sợ kiểu này

Phần mệt mới đúng lên mây này
Mọi thứ tự nhiên nhẹ nhàng mà cuốn cuồn cuộn liên tục, bé trò chuyện nhẹ nhàng, hỏi thăm như 1 người bạn người em 1 cách tự nhiên, hành động thì ko vồ vập mà từ tốn từng nhip từ trên xuống dưới từ trong ra ngoài, chiêu đầy đủ từ dọn sân sau tới ngoặm cột trước lau trụ trên quay cuồng trong mê mệt ko lối thoát
Bj nóng lạnh lên xuống đủ cung bậc lên mây xong cũng ko thể cầm cự mãi...

Bé còn nói vui a còn nợ em hứa massage lại cho em nhé. Túm lại: dáng cao mặt tròn xinh, trẻ trung nhanh nhẹn linh lợi, eo đùi thon chân đúng dài. V1 theo mình khó tính nên chưa chuẩn. Mọi thứ tuyệt vời đi về ngủ ngon

Thiếu sót (cá nhân đánh giá) theo mình và điểm chung ở HN là thiếu gói 2 shot. Nếu có thì ít cơ sở và gia quá cao. Nếu Windy thêm opttion này thì best.

Hẹn 11 soon.

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
37
17
ho chi minh
0 ₿
Có điều hơi buồn cười là xuống tính tiền gặp bé mặc váy đen trắng trẻo mặt khá xinh mình kết nên hỏi này số mấy để lưu lần tới thì locker lắvlc đầu bảo: này ko có số anh ạ. Chắc con cháu ông bà chủ quá haha

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Hà Nội

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
37
17
ho chi minh
0 ₿
Có thể b nhắn qua Windy fake Duy Tân chứ full.menu mình nhận có 1 ko ah. Hầu hết cơ sở HN toàn 1 lần. Dv cskh thì ko quá nhiệt tình như trong sg. Còn ktv theo mình là tùy bạn đó thôi.

Massage Windy Hà Nội

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/23
Chủ đề
3
103
26
0 ₿
Kkk chắc a nhầm e ny cửa quản lí đấy zaii ạ. Chứ nv nhà em ai cũng có số hihiii

• Like
Điểm cảm xúc: hoangnguyen11dvb

Massage Windy Hà Nội

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/23
Chủ đề
3
103
26
0 ₿
Hiiii dạ có shot thư 2 nhưng tiep thêm 500k ấy anh. Cảm ơn anh đã trazi nghiệm và cho đánh giá ạh. Bên e sẻ khắc phục cách phục vụ cửa anh em ạ

• Like
Điểm cảm xúc: hoangnguyen11dvb
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.