Robert cuối cùng trong series massage

Lượt xem: 610

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
Lời đầu tiên cho mình nghiêng đầu gởi lời chào hỏi tới toàn thể an noi đây,
Và gởi lời an lành nhất của mình tới mọi người.
Và có lẽ đây là report cuối cùng của mình, trước khi mình lên máy bay về lại đất nước thái lan,
Và hôm qua là một ngày rảnh rỗi, lên mạng lang thang và được một Come của lực AK.
18h chiều mình chạy xe từ q10 qua bình tân, tối địa chỉ, chạy xe thằng xuống hâm, cam62 thẻ gởi xe lên quầy tiếp tân, thói quen móc di và đưa cái code chỉ định là 16, nhưng hông may là em bị bệnh nên off, thế la nhắm mắt hên xui thôi, trong lúc đợi phục vụ chuẩn bị, mình cũng uống chai nước suối cho bớt hồi hộp7
5 phút sau, mình được mời lên phòng,
5 phút sau, em bước vào trong lúc mình mới vừa cởi áo chưa kịp xông hơi nữa, thôi kệ cho em ngồi nghỉ, mình tranh thủ xông hơi chút cho khỏe đã,
10 phút sau, mình bước ra khỏi phòng xông hơi và em lập tức lau khô người trước khi dắt vào bồn tắm, đây là một điểm mạnh của em, tắm rửa cho mình rất kỹ, không sót chỗ nào,
Và bắt đầu với màn massage body khỏe, em làm rất có lực và nhẹ nhàng, đủ bài, mặc dù em Đang bệnh nhưng vẫn c gắng làm cho mình,
Sau màn massage khỏe là màn 2 cảnh 1 massage thái, với những động tác, kết hợp với lưỡi, cặp ngực hơi nhỏ nhưng có lực, không thể nào có thể cưỡng lại được, em làm mình lạc thú,
Và cuối cùng là màn bj, ca 2 cùng hhợp tác với nhau em dùng miệng cho mình và mình dùng tay kích thích cho em, và cuối cùng là cả 2 cùng uot trong sung sướng,
Và một điều không muốn đã xảy ra, khi em vừa làm xong, em đã bị ho ra máu, và mình hỏi thì em khai thật là, bị chảy máu cam, và ho lâu rồi nhưng không giám xin nghỉ vì đang thiếu thơ nghiêm trọng,
Một vài thông tin so so:
Tên:D
Quê quán: cái răng cần thơ
Em là bạn thân của 16, chắc mọi người cũng hiểu em là ai rồi, em chính là 79, một số Hot thời gian qua,
Trước khi em về dabai Lam Thi có thời gian dài Làm ở ngoài hà nội .
Dù thời gian còn 50 phút nhưng thấy em như vậy mình đã không cho em làm nữa và xuống nói với phục vụ cho em nghỉ lên tour,
Mình không đánh giá em như thế nào, chỉ nói là 79 là một số cho anh em đáng bỏ tiền ra ủng hộ, vì nó xưng đáng gì mình bỏ ra,
Về khuyết điểm:
Csvc:
Máy lạnh dù ở nhiệt độ là 16 độ nhưng mình đang cảm giác là như lò lửa, Phong rất nóng,
Phòng xông ướt không cai thiện được, nhiệt độ quá cao, hông thể chịu nổi,
Bồn tắm nước nóng Bi hong,
Đó là phòng vip 10, chú cơ sở nên xem lại,

Một lần nữa xin cảm ơn đến LAK, và toàn thể đã cho mình cơ hội một lần trở lại nơi đây, và cũng là lần cuối mình Đi massage và repot, chúc an lành,

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội chân thành cảm ơn huynh đã chu đáo cho bé giúp muội ạ.
Muội cũng thành thật xin lỗi huynh vì cơ sở đang có chút sự cố về máy nước nóng trong khoảng thời gian ngắn trong mấy ngày gần đây mong huynh bỏ qua ạ .
Hy vọng lần sau về nước muội vẫn sẽ có cơ hội để tiếp tục được phục vụ cho huynh ạ

Supper

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/18
Chủ đề
5
205
55
0 ₿
Sướng phụt máu cam là có thật kkk bác thật lợi hại