Rp 08.. ấn tượng khó phai

Lượt xem: 2,661

Hamlet666888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/16
Chủ đề
2
22
12
37
0 ₿
Nghe danh PA lâu rồi mới có dịp khám phá. Lặn lội từ tân bình xuống quả ko phí công các bác ạ. Bảng hiệu nhỏ xíu hơi khó tìm. Các chú phục vụ chu đáo nhưng chưa đc vui vẻ chắc do mệt ( PA làm ăn đc quá nên khách khá đông ) . Mình yêu cầu 08 vì nghe giang hồ đồn đã lâu. Đợi e nó tầm 20' vì e đang bận khách. CSVC chưa ổn lắm , máy lạnh thì nóng , vòi nước bắn tứ tung , tóm lại hơi bực tí nhưng e nó bước vào nở nụ cười thân thiện nên bực bội tan biến hết . Quánh giá sơ bộ về e í ...
V1 đẹp to nói chung la bưởi
V2 eo thon
V3 chuẩn
V4 chưa khám phá
E xài chiêu bmi kẹp thịt làm mình phê như con tê tê. Bj các kiểu đi lưỡi tê tái. Đó giờ mới biết massge thái là thế nào các bác ạ. Chiến đấu 1 hồi mình cũng bị e nó thu phục. Mệt nhưng hài lòng. Mình ra về trong sung sướng. Giao hẹn với e là 2 tuần mìn sẽ quay lại. Giờ về cày để kiếm lúa quay lại với e. Văn chưa hay có sao viết vậy mọi ng đừng ném đá nhé..

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo and Zlat

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
em này làm ca mấy h vậy bác. khoảng bn tuổi

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
08 thấy bài rp trước của bác shuta bảo là công nghiệp mà nhỉ :eek:

Hamlet666888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/16
Chủ đề
2
22
12
37
0 ₿
08 làm từ sáng đến 10h tối nha mấy bác. Còn có công nghiệp hay ko thì các bác tự check đi uj sẽ bik ạ. Riêng mình thì từ đó giờ đi massage chưa thấy ai phục vụ nhiệt tình thế.. thật sự rất hài lòng. Hi vọng đc quay lại PA sớm nhất

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Hơi căng