[RP-10] Chất

Lượt xem: 6,619

IBU1603

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/4/16
Chủ đề
3
12
14
0 ₿
Đang bị stress, lên diễn đàn đọc được bài review của các bác nên sẵn đó cho mình lí do để đi thư giãn.
Chạy qua lấy cái vé mời 120, phóng lại Boss để trải nghiệm.
Locker hỏi đi thường hay VIP, thấy anh đi cùng chọn VIP nên mình cũng VIP theo.
Lên phòng, dựa theo thông tin được cung cấp, chọn 35, 10.
35 làm ca tối --> 10 trở thành sự lựa chọn duy nhất (ông nào hôm qua đi cùng tui chọn số 9 vào cmt phát).

CSVC: Với chiều cao hơn 1m8 thì cái bồn tắm không thể chứa nổi. Trời nắng cực nên cũng chẳng hứng thú xông hơi. Nhảy vào bồn ngâm nước nóng.

Được 15p thì em út lên, cảm giác lúc đầu có chút gì đó khá ngượng ngùng, cũng chẳng biết tại sao (chắc tại lần nào gặp em mới mình cũng thế).

Em tắm cho mình, xong lau người, vào ms.

Ms thì đúng như a e nói, rất yếu --> Điểm trừ.
Nhưng được cái tạo cảm giác như mơn trớn, nhẹ nhàng, tình cảm, giọng nói cũng nhẹ nhàng như hành động, cách dẫn dắt câu chuyện rất logic, chứ không phải dạng nói chuyện vui vui cho xong or nói cho qua tang lề --> Điểm cộng.

Có thêm khoản ms đầu bằng tinh dầu hoa hồng, nhẹ nhàng, từ từ như ru ngủ, cảm giác thư giãn thật sự.

Một hồi thì tới màn thư giãn, cởi bra, skill hơi bị chuyên nghiệp. Mình cũng thuộc loại trâu bò, nhưng cũng xém mấy lần phụt cmnr. Cơ thể thì thoải mái cho anh em khám phá.

Thêm vào đó âm thanh hifi nhẹ nhàng tình cảm, tạo cảm giác tự nhiên, chứ không như diễn viên đóng phim JAV.

Đôi lúc mình có hơi mạnh tay, em cũng phản ứng rất nhẹ nhàng:
"Anh để móng tay hả anh? Em hơi đau..."
"Anh bóp nhẹ thôi nhanh..."
Lâu lắm rồi mới gặp được ca nhỏ nhẹ kiểu vậy.

Đến lúc đạn sắp ra khỏi nòng, em khéo léo đưa tay che để đạn không bị bắn lạc --> Chu đáo.

Xong xui, đưa mình khăn lau tay, tắm lại lần nữa, kéo ghế cho mình ngồi mang giày, mở trái cây đút mình ăn.
Điều đặc biệt là các hành động mà em ấy làm mang lại cảm giác rất tự nhiên, chuyên nghiệp, mang lại cảm giác thoải mái, chứ không diễn như mấy em khác, nhìn thấy là cảm giác giả tạo liền.

Ngon lành rồi thì ra về, kết thúc buổi chiều nhẹ nhàng.

Nhận xét chung:
V1: Hơi nhỏ, nhưng vừa nắm tay.
V2: Gọn gàng.
V3: Không để ý lắm :))
V4: Nước nôi đầy đủ, chủ động dạng chân khi tay mình bị vướng.

Đặc biệt phù hợp với mấy bác thích dạng tình cảm nghiêm túc nhẹ nhàng (tiền trao cháo múc), không thích hợp mấy bác kiểu bồ nhí bồ kép (em nó không thể hiện tình cảm gì đâu). Đi với em này không có cảm giác bị lừa tình này nọ :).
Vé mời 120
Bù VIP 200
Tip 450k
Gửi xe 15
Tổng chi phí gần 800k.

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Số ni có vẽ hót nhờ, đang kiếm lúa để gặ lại ẻm

btuan2005

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/6/13
Chủ đề
0
12
2
0 ₿
E này thì tuyệt vời :) chỉ có điểm trừ về ngoại hình (thấp, hơi tròn người)

Cu đơ

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/12/16
Chủ đề
0
34
1
33
0 ₿
Em này củng hợp gu mình hiền hiền tự nhiên