Rp cơ sở Minh Long NTH

Lượt xem: 908

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Nhận đc mật chỉ của chú lục liền phòng tới cơ sở minh long lúc 17h trình code đầy đủ thủ tục xong nằm đợi lên phòng thay dép ở dưới vì cơ sở đang hoàn thiện các phòng cỡ bự để a e trải nghiệm điểm + cho cơ sở khoản này
Lên vip 9 ở lầu cao vì k bít leo bao nhiu lầu nữa rồi thay đồ đang ở chuồng thay quần thì bé bước vào làm ngại quá nhưng mà hứng thú điều đó. Vào xông hơi các kiểu rồi ra tắm bé tắm kĩ gội đầu thằng e kĩ nữa.
Mát khoẻ đc vì phần này tuỳ mỗi người cảm nhận
Mát mệt bé chà thái từ trên xuống dưới kích thích nhẹ nhàng k bj ngược hay nút cút ngược xong ngửa lên bé chà thái rồi bb bé vì mình k xài kem dưỡng thể nên bb thoải mái (các bác nên thử sự tự nhiên này rất là phê hơn thoa kem) rồi bé cũng triển click ti bj nhưng mà hj hơi nhìu làm mình hơn đau.xong xuôi thì cũng out
Sbd 17 quê đồng tháp
V1 bự đã bóp phê
V2 có tí lipit
V3 ngon
V4 k check dc vì bé đứng làm cho mình
Csvc phòng đẹp và có vài phòng đang quá trình tu sửa k bít ntn. À có 1 điều là cơ sở có phục vụ gà ác tiềm ae nào đi nên thử mình do nhậu say và mệt nên k thử để dịp khác
Tic a lục tài trợ
Típ theo sự hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: bé zú sữa and Xukaraki

Redbul

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/2/18
Chủ đề
5
105
25
0 ₿
Lần sau check đầy đủ nha bác sao lại bỏ cái v4 tiếc vậy kkk

bé zú sữa

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/5/19
Chủ đề
0
29
8
0 ₿
Em này lần trước mình đi nhiệt tình lắm, nói chuyện hài mà tình cảm. Chắc bữa đó mình gặp may.

• Like
Điểm cảm xúc: Binbeotot123

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Vú bự là phê rồi