Rp điệp vụ 07 cùng cái kết viên mãn

Lượt xem: 1,277

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Dạo 1 vòng box Dubai Q1 thì thấy ít bài quá liền đánh 1 cuộc gọi đến cho bác Lục và thế là được bác Lục gửi 1 điệp vụ đến. . Nhận đc tin báo thì cũng sắp xếp công việc để đi gặp đối tượng cần theo dõi

Công đoạn check code thì diễn ra nhanh chóng, ngồi nghỉ mệt tí thì lên phòng, nay đi đc Vip 1 nên phòng rất rộng, ấn tượng nhất cái bồn tắm, bồn đó mà 4 người ngồi thì cũng còn dư thì các bác biết bồn nó to cỡ nào rồi. Xông hơi tí thì e nó vào nên mình chui ra luôn, đập vào mắt mình là 1 cô bé khá xinh, đứng hình mất 5s luôn haha. . Ngồi e lau mình cho rồi công đoạn tắm cũng như bao người khác

Đánh giá về matxa khoẻ thì e làm đủ lực, đầy đủ bài đá nóng các kiểu làm mỏi mệt trong người mình như tiêu tan

Đánh giá về matxa mệt : e đi Thái rất chậm rãi và từ tốn kèm thêm 1 chiếc lưỡi ma quái, lưỡi e tấn công chỗ nào là mình phải gồng mình chống trả chứ k là chịu không nổi. Sau khi úp xong thì cũng đến phần ngửa, quay người lại thì chao ôi cơ thể e rất ngon :D tuy nhiên nhược điểm là v1 e hơi bé, hệ cam sành, e chồm xuống ngặm lấy ngặm để thằng e của mình 1 cách say sưa. Cũng theo phong cách chậm mà chắc, nói chung là làm theo thái độ rất yêu nghề, các bác vào trải nghiệm chứ nói ra thì mất hay :D

Đánh giá KTV
MS : 07
Face : xinh theo kiểu teen teen
V1: Hệ cam sành mong mấy bác vào nhào nặn để nó phát triển thành bưởi 5 roi
V2 : ổn áp k có lipit
V3 : tạm được
V4 : nước nôi tràn trề
Thái độ : Biết quan tâm khách hàng, thoải mái cho khách hàng khám phá nếu khách hàng nhẹ nhàng và lịch sự

Tổng kết : 1 buổi chiều khá hài lòng
Cảm ơn bác Lục đã tạo điều kiện để mình khai phá nhiều số mới ở Dubai Q1

• Like
Điểm cảm xúc: Hòn Vọng Chim and deedee123

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 cám ơn anh đã ủng hộ ạ ^^

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage