[ RP Event XẾP HÌNH CÙNG HẰNG NGA] Gặp lại người xưa - 12 Dubai Q1

Lượt xem: 2,215

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Alexxio

Binh Nhất
Tài Tử Xếp Hình
18/6/19
Chủ đề
3
183
17
0 ₿
May mắn mỉm cười, nhận được code từ event của mod Dory là cưỡi ngay con xe đến ngay địa điểm đã được an bài trong inbox.

Đến nơi, vẫn như mọi khi, mọi người ở đây ai cũng niềm nở, thân thiện từ bác giữ xe, anh lễ tân đến bạn locker. Làm xong thủ tục, lên phòng xong hơi mà cảm giác cứ hồi hộp không biết số 12 này sẽ như thế nào. 5 phút sau thì em cũng xuất hiện, mình từ trong phòng xông bước ra thì khá bất ngờ chỉ biết "Ủa", em ấy cũng chỉ há miệng "Ủa"... Tưởng ai xa lạ, em ấy từng mang mã số 02 ở một cơ sở khác ở Q1 cũng khá nổi trên diễn đàn này. Ai từng thất lạc số 02 ở đâu đó trong Q1 thì có thể tìm lại em này xem có phải hông nha B03.

Sau khi hỏi han mọi chuyện trên trời dưới đất thì em dắt mình đi tắm, rồi đến bài khoẻ. Từ đá nóng, đấm bốp, bẻ tay, bẻ chân, bẻ lưng...nói chung bài khoẻ em làm rất tốt, đủ lực, bao khoẻ.

Đến bài mệt, thì vẫn như xưa, em dùng cặp cam căng tròn chà khắp cơ thể, kèm đường lưỡi ảo diệu đi khắp mọi ngỏ ngách kèm tiếng rên chỉ cần nghe là muốn nhả đạn. Tiếp tục là màng đá bi, lau cột và cuối cùng là BJ (90%) trong thế 67 (thế này chỉ quan sát và dùng tay dễ dàng khám phá v4 thôi chứ không tevet được) cho đến khi mình sắp tuôn trào thì em HJ và vắt sạch đến giọt cuối cùng.

Sau đó, em đi vệ sinh, chỉnh đốn trang phục và lên nằm ôm ấp hôn hít các kiểu rồi tới massage đầu thêm cho mình. Gần hết giờ, thì em dẫn mình đi tắm, thay đồ và tiễn biệt.

Vì đã quen em, nên em làm mọi thứ khá nhiệt tình từ khoẻ đến mệt ( Mình không chắc với người khác cảm nhận em này ntn nha). Mình xin đánh giá em như sau:
v1: Cam, căn, trắng, mịn, ti nhỏ hồng hào.
v2: thon gọn.
v3: vừa tay, săn chắc.
v4: vừa khít ngón tay, nước nôi đủ xài.

Tic: code event.
Tip: không phá giá.

Cảm ơn mod đã tài trợ.

• Like
Điểm cảm xúc: yeumanu

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
em này cũng ổn nhở

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
ưng chỗ đấm bóp chắc khoẻ rồi sau mới thư giản , đúng vừa khoẻ vừa mệt.

• Like
Điểm cảm xúc: Alexxio

yeumanu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/6/15
Chủ đề
3
79
6
0 ₿
pé này phải nhỏ nhắn có đôi môi vểnh không pác keke