RP phòng Vip Ngọc Ánh 2 vs em Số 9

Lượt xem: 17,774

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Hi. lần trước đọc bài của bác kia về em số 9 thấy cũng ok,cộng với phần thấy cơ sở vật chất ở đây đẹp mắt quá nên đành tiến tới hôn nhân với Ngọc Ánh 2 coi sao. Tối đi làm về lon ton tìm đường cuối cùng cũng tới,gởi xe xong đi ra ngoài đường đứng thở chút chứ tìm đường phê quá sẳng gọi Holine xin cái mã code phòng Vip luôn. Lên phòng Vip thì thấy đúng là mới và trang trí đẹp thật,hèn gì nhiều người thích vừa đẹp vừa giá phải chăng. Pv hỏi có yêu cầu em nào ko,hô ngay book cho anh số 9,thế là có luôn,chiến thôi. Em 9 bước vô đánh giá ngay mình dây nhưng V1 lại trồng Bưởi đúng là ko phải dạng vừa đâu nhìn là khoái rồi,đoán em này chừng 22 23t,ăn nói cũng ngọt,vào phần matxa cũng đầy đủ còn về mát gần cũng full skill luôn,do em nó khoái mình do mình hiền và nhẹ nhàng hay sao mà khúc dạo đầu làm hơi lâu từ ôm hôn tới lui từ cổ xuống bụng rồi lên lick ti hồi lâu cho tê tê rồi hỏi nói Em thư giãn cho anh nha,mình ok thế là em nó lấy tay Hj trước,mình cũng lấy tay gạt nhẹ tay em nó ra rồi nhìn em nó bằng đôi mắt ngây thơ em nó tự biết mà Bj luôn,ôi chu choa nó đã gì đâu,em nó liếm cột từ từ rồi chuyển qua mút kem nhìn đáng yêu như em bé mút cà lem,có rên khe khẽ,tay kia em nó còn đưa lên se se 2 ti mình nữa chứ chừng 5p là mình out rồi :) kết thúc buổi tối đi khám phá chổ mới tuyệt vời mãn nguyện kakaka Tic code Vip 180k, Tip 400k, pv 20k. bye bye em bưởi.

takarina

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/7/15
Chủ đề
6
53
32
0 ₿
Chúc mừng bác...Phải check số này mới đc...

• Like
Điểm cảm xúc: Ly Tâm and DDark

Monster136

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
34
10
35
0 ₿
Mừng bác ngon trym! Chắc phải sắp xếp check em này sớm mới được! Thanks bác!

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Bác có Tip 50k hay 500k mình cũng chả quan tâm nên chuyện mình Tip bao nhiêu bác cũng đừng có lên tiếng ở đây ha ;) Mình ko có ép bác hay Anh em đi sau Tip giống mình nên dẹp vụ Tip đi ha ;) với lại mặt mình ko đủ dày dám ghi tip 300k cho Bj phòng Vip cảm thấy hài lòng;). Đi ăn chơi mà chỉ biết nghĩ tới túi tiền của mình mà để mấy em gái thiệt thòi thì tốt nhất im lặng mà chơi theo kiểu lầy đi ha :rolleyes:

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
130
32
0 ₿
Mình đi rồi, tướng tá đúng như mô tả, có điều e ấy ít nói quá. Phải hỏi mới nói, thấy không vui vẻ cho lắm. Không biết mấy bác khác đi thế nào.

• Like
Điểm cảm xúc: Himura

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Con gái nắng mưa thất thường mà,có thể lần đầu còn ngại,bác đi vài lần nữa xem sao,làm khách wen mấy e nó dễ nói chuyện hơn.

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Bác cá tính vãi :) e thích bác rồi đó :D

Trạng thái