Rp Phương Anh ngày 11/06/2016

Lượt xem: 4,294

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Hôm nay có dẫn theo 1 thằng bạn checking PA vip Thái. Tới nơi xin cái code mà em gái trong điện thoại nhiệt tình quá 5s là có 2 code. Vào chỗ tiếp tân gặp ngay chú em xòe ra 2 cái code. Dạ 600k anh (Thật sự là thích nữ ngồi ở đây hơn )
Locker dẫn vào phòng tip cho 50k bảo em nào nhiệt tình xíu.
Thằng bạn gặp đc bé 12. Theo như bạn mình thì ko còn gì tuyệt vời hơn về cách phục vụ và nhiệt tình. Vip Thái đầy đủ nhưng thiếu đá nóng. Ae nên ủng hộ em !
Thông tin cô bé của mình xin dấu nhé vì mình ko muốn complain ở đây. Nhưng có góp ý nhỏ nhỏ với em là: Anh rất thích cách em nói chuyện, anh thấy đc sự tận tụy trong công việc của em, em rất nhiệt tình nhưng anh đi Vip Thái là muốn tận hưởng tất cả skill của Vip Thái.
Mình đánh giá cao sự nhiệt tình của ktv PA relax còn mọi thứ khác thì ae tự khám phá nhé.
Tổng kết tic 300k*2 + tip 500k*2 + 50 locker + 10k giữ xe.
PA đáng là 1 nơi để thư giản. Hẹn gặp lại PA và em gái làm anh buồn !

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
các bác mạnh vốn nhỉ, cứ thấy vào P/A là tip 50k cho phục vụ, hèn chi mình cho nó 20k mặt nó như đưa đám !!!

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320 and dragon1088

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
em xin lỗi anh zlat, em vô cùng ngạc nhiên vì locker của em tuyệt đối không được xin tiền vì em có hỗ trợ các em ấy về khoản tip. riêng anh nói cho 20k mà mặt như đưa đám,.... hic...hic.... anh vui lòng inbox cho em biết ông tướng nào biểu cảm với anh em hứa một là kỹ luật nặng, hai là cho ra đi anh ạ. chứ em ko giữ những người như vậy đâu. sorry anh nhé. chúc anh và gia đình nhiều sức khỏe ạ.

monguocbinhdi

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/6/15
Chủ đề
0
33
8
40
0 ₿
@Như Quỳnh cho mình xin 2 code vip Thái nhé, sẽ cùng bạn ghé ủng hộ.( hôm bữa giờ xin code mấy lần mà k thấy reply, phải chăng thấy new member nên không tiếp?)

• Like
Điểm cảm xúc: dnht

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Bác @Zlat nói có phần đúng đó, @Như Quỳnh nên check lại thái độ locker đi, hôm qua sau khi đi xong ngồi phòng chờ nhìn qua phòng bên cạnh thấy có 1 anh kia đi vip Thái locker dẫn vào phòng mà cứ lảng vãn ở phòng hoài ko chịu ra. Nhìn mặt anh khách thấy vẻ khó chịu và cưỡng ép. Thật sự là ko thoải mái tí nào.

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Bạn nói chuyện sock quá. Tùy cảm tình mỗi người thôi bạn, vui chơi thì tiếc gì chút tiền lẻ !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

changtraidacam1985

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/6/16
Chủ đề
0
5
9
39
0 ₿
chưa bít tạo sao bác ơi chỉ em zới :):):):)