RP số 12 & số 8 của PA!

Lượt xem: 1,129

X.magneto

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/10/16
Chủ đề
1
13
0
39
0 ₿
Kính thưa đồng bào, đồng chí, đồng dâm thân mến!

Sau bao ngày tham quan, thám hiểm, đồng thời đi thực tế để cọ sát về MS Phương Anh thì hôm nay mình xin mạn phép viết 1 bài đánh giá về 2 em KTV như tiêu đề của mình (chỉ mang tính khách quan, ý kiến cá nhân thôi).

Về mục body thì theo mình có lẽ 2 em đều như nhau, nhưng mình có lẽ đánh giá sơ bộ qua cho các đồng dâm nào muốn đi thực tế, cọ sát tình hình. Vóc dáng thì số 8 cao hơn 12, 12 thì nấm hơi lùn - kính cận, dễ xương.

Face: (8): 6đ, (12): 6,5đ
V1: (8): 7đ, (12): 7đ
V2: (8): 7đ, (12): 6,5đ (em thuộc tuýp người đầy đặn - mình thích nên mình nói thôi)
V3: (8): 8đ, (12): 7,5đ
V4: mình ko đụng chạm vào, vì mình tôn trọng các em (nếu đụng thì phải đụng = cái khác :D) sờ vòng 3 là đủ phê lắm ồi mấy thím êi.
Em số 8 xăm mình đấy nhá các thím, nhìn vào thì cứ gọi là hưng phắn, hưng phắn, hưng phắn tột cùng đấy.

Riêng về mục service thì theo mình em 12 có vẻ tốt hơn số 8.
Thứ nhất: là em nói chuyện rất là dễ thương, vui vẻ, ngọt ngào.
Thứ hai: có lẽ lần mình gặp em số 8 là đi Vip thường nên ko tận hưởng được MS Thái của em.
Thứ ba: mục MS mệt thì số 12 phục vụ cho mình có cảm giác rất sung sướng & happy. Có lẽ số 8 cần nâng cao tay nghề hơn về khoản này.

Trên đây là ý kiến của cá nhân mình về 2 em KTV của MS Phương Anh, còn riêng về CSVS thì khỏi bàn nha mn, PA là ok rồi, nhưng bị cái là về khoản nước nóng ý, nhờ @Như Quỳnh xem thế nào chứ nước nóng thì nóng quá, có khi mở hoài nó ko nóng nổi, muốn lột da baby luôn á :D

Số 12 không muốn lên diễn đàn nhé mem.