RP Số 14 Boss

Lượt xem: 9,960

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Vào một ngày đẹp trời , e xách con Wave Tàu ra chạy lòng vòng khắp nơi . Thì bỗng chớt nhớ ra mình đang gần trên con đường NTT nhớ ngay đến Boss mà mình chưa đi bao giờ . Thế là e đành xách chym chạy vào , khám phá boss . Vào tới boss bổng nhớ về số 9 trên DĐ mấy bác RP nhưng mà em ây kẹt vip :( thế là đành random . Đánh giá ạk

Locker : Nhiệt tình quá @@ 7/10 ( vì tính em không thích mấy ng nhiệt tình quá hơi hơi vừa phải thôi nên chấm như thế , thay đồ nó cũng đứng ngay cửa nhìn @@ . WTF không biết locker nó bị gayz không )

CSVC : Em không có xông hơi nên không biết phòng xông hơi làm sao , nhưng vào nhìn thấy cơ sỡ sạch sẽ đẹp , phòng thường nhìn cũng oke 8/10

Thế là em lên phòng luôn mới vào phòng chưa đầy 2 phút thì 1 em bước vào , ôi nhìn dáng chuẩn thiệt đẹp ( nhưng mà ôi giọng nói em hơi khàn , không biết em có bị bệnh không mình không nói chiện nhiều ) .

MS Khỏe : đầy đủ làm đá nóng luôn lúc vào em ấy hỏi , em ấy đấm mạnh , chắc do em yếu nên thấy hơi đau :)
MS Mệt : E ấy kêu anh nằm ngửa lại và nói 1 câu : em thư giãn anh nha ..... bây giờ cơ thể này là của anh , anh muốn khám phá gì thì thoải mái nha a :oops: nghe mà sướng cái lỗ tai . Thế là em tuột cái .......... ra thế là thoải mái

Đánh giá :
Face : 7/10
v1 : cam mỹ 7/10 ( cái này em không biết đánh giá sao nhưng vừa tay em nên đánh giá thế ạk )
v2 : oke chuẩn 7/10
v3 : không được đẹp cho lắm mông hơi nhỏ xệ rồi 5/10 ( vì em thích mông to căn ạ mấy bác nên đánh giá thế )
v4 : oke cắt tỉa cũng gọn gàng lắm , nc nôi vừa đủ 7/10

Tic 150k + Tip 400k + Locker 30k + Giữ xe 10k = 600k cho một lần sung sướng
( Em Tip cao vì em thích em ấy chiều em hết ý nên em tiếp vậy , mấy bác đừng trách em :(:( , )

Hứa hẹn sẽ ghé Boss dài dài :p:p , khi ra về xuống cầu thang nhìn qua tay trái thấy phòng mấy em đang chuẩn bị có vài bé đẹp tuyệt vời :D

Sửa lần cuối:

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Bên Boss có code mà bác , sao đi Tíc 150 vậy

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
131
32
0 ₿
Mình đi số 14 rồi, đúng như chủ thớt mô tả đó. Em thuộc dạng lịch sự, thích tâm tình nên ae thích ddcn hoặc quậy quậy là em k thích đâu. Nhìn chung là em ấy hiền, phục vụ cũng chu đáo. Mình sẽ gặp lại em một ngày nào đó không xa.

• Like
Điểm cảm xúc: nguoi tinh tram nam and hikki69

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Chuẩn bác ạk . E ấy lịch sự nhỏ nhẹ , chiều khách oke , mình thích tính cách này vì mình là thằng cũng nói ít ko hợp mấy em quậy quậy :oops:

• Like
Điểm cảm xúc: nguoi tinh tram nam and KangGaru

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Em này dịch vụ và thái độ rất tốt. Thích hợp cho các bác chú trọng 2 thứ đó.

T@HV##

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/6/16
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Mình không thích các em ấy thư giãn cho mình, chỉ thích ôm và thư giãn lại cho các em ấy thì được không ta.

restgrass

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/7/16
Chủ đề
0
58
0
30
0 ₿
Số 14 là một trong những số mình hài lòng nhất
Nhẹ nhàng, dịch vụ tốt và hơn hết là bạn này biết làm khách hàng vui :)