RP số 14 - Kiều - Khang Huy!

Lượt xem: 6,250

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Ấn tượng đầu tiên sau khi gặp lại em là khá khác so với lần gặp khi off. Đánh tổng thể face và body 7.5, mặt khá là xinh, cộng thêm body khá chuẩn :heart:, không mập không ốm, cao 1m59, nặng 49kg (có thể nói em này là người đầu tiên mình chấm điểm cao thế này :blush:). V1 hệ cam, dù không lớn nhưng nhìn khá thích mắt :D, v2, v3 cân đối so với tổng thể :D. Nói chuyện nhẹ nhàng, vui vẻ. Em sinh năm 92, làm ms khoảng 6 tháng, quê Tháp Mười (Đồng Tháp, 1 em bên Ngọc Ánh cũng Tháp Mười). Kỹ thuật ms tạm được. Điểm trừ của em nó là khâu thư giãn, có vẻ chưa có kinh nghiệm nhiều khâu HJ.
p/s: csvc ở đây sạch, 1 phòng 1 máy lạnh, tường cách âm, nhưng cửa nhôm nên vẫn ồn. Giường thì lắc lư, phát ra âm thanh khi ms do làm bằng gỗ, lâu ngày bị lỏng đinh ốc. Tóm lại, khi nào muốn ngắm mấy em xinh tươi hay ms khỏe thì vào đây :). Ai đi em này hay số khác rồi thì rp cho ae thêm thông tin nhé, hôm trước đi off cũng đông mà sao rp chẳng có bao nhiêu.

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
may em moi ra nghe thuong la vay. sau mot thoi gian dc cac anh chan dat, tay nghe cac em se tot hon

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
"dù không lớn nhưng nhìn khá thích mắt"

=>> vậy là em nó cho lột ra dòm ngó à bro :D :D
tối nay đi check thử mới được. Hị Hị

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿

em nó có cởi cái gì đâu, được cái dáng chuẩn face xinh nên thấy thích mắt thôi. Chỉ được nhìn hiện vật :dodgy:, hạn chế đụng chạm :(.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.