RP số 18 Điêu Thuyền - Da Nâu Nhìn Lâu Chảy Nước

Lượt xem: 10,520

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Hiiii các bác, tối hôm qua chạy ngang qua khu ăn nhậu đường Đồng Đen thấy bảng Massage Điêu Thuyền nổi bật lên trên tấm nền đen huyền bí tạo cảm giác muốn tìm hiểu khám phá,ko kìm nén được cảm xúc đành chạy vào trong sự hối hả,dù cũng gần khu vực nhà thằng bạn nhưng 1 khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai ,chơi Luôn:D
Chạy thẳng vào trong cũng là chổ để xe cho khách,cảm giác cũng yên tâm phần nào như để xe trong hầm ko ai hay biết. Được phục vụ dẫn thẳng lên lầu,đi ngay phòng Vip và bo cho locker 20k gọi là lệ phí thông hành.:D
CSVC bình thường,cũng đầy đủ tiện nghi đc cái không gian kín đáo tạo cảm giác ấm cún,duyệt. Vào xông hơi 5p thì nghe tiếng gỏ cửa và em bước vô,xác định là đi random mà ko ngờ tui may mắn như thế,được em Ktv mang số báo danh 18,cao ráo với thân hình đồng hồ cát, face ko nổi bật lắm ở độ tuổi 22 nhưng bù lại điểm nổi bật ở em là làn da nâu bánh mật pha trộn với chiếc quần đùi ngắn củn cỡn phối với bộ cáo thun khoét cổ sâu để lộ 1/2 V1 càng làm sự hưng phấn dâng trào.:mad: Tui và em làm quen trong sự vui vẻ và cởi mở,em này nói chuyện vui vẻ,lâu lâu cũng bựa bựa tếu lâm :D. Em tắm táp kỹ và tập trung tắm vào thằng nhỏ,vuốt chà vuốt chà làm thằng nhỏ ngóc đầu liên tục,em nó chọc,đã làm gì đâu mà thằng em bức xúc vậy anh hí hí hí:confused:
Kết thúc phần tắm rửa thì tui leo lên giường cho em nó matxa, em nó ngồi lên là rạo rực liền vì cặp đùi và cặp mông đầy đặn áp lên vừa mịn vừa mềm kèm theo những bày kiến em thả lên lưng thiệt là ngất ngây. em đấm đá cũng được đầy đủ các bước,2 đứa nói chuyện chém gió như mưa lâu lâu thọt tay vào chọc thằng nhỏ tưởng được HJ ngược nhưng ko phải,ẻm chọc cho tui lên để tui lật ngửa lên mới ác chứ :rolleyes: Thôi thì vào phần mát mệt luôn chứ khó chịu quá rồi,ẻm vuốt ve hôn hít từ cổ tới bụng rồi xuống BJ nhẹ nhàng từ từ,nhiều khi cảm giác em BJ rất sâu lút cán luôn các bác,tay em sờ mông và sờ vào V4 thì nước nôi lên láng,sờ bên ngoài nhẹ nhàng trong khi em nó BJ cảm giác tê tái con gà mái.
V1 : Cam Vn săn chắc
V2 : Có tí lipid,ko sao.
V3,cặp đùi : To,đầy đặn,bóp đã.
V4 : Nhẹ nhàng,ẩm ướt.

Tip cho em nó 300k :) Lúc ra thấy 1 em cũng cao ráo,tắng trẻo,đặt biệt cặp ngực phải thuộc dạng bưởi nhìn cực đã các bác ạ. Xin hết ạ :)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D em kia kì,đi xong còn lượn ngang nhá hàng cái nữa mới chịu :oops: có hỏi số mấy ko bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Casanova and Sadboy

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Ko hỏi được số mấy bác ợ :D quên nói chổ này có lấy Code hix hix

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Chúc mừng chủ thớt. Lúc trước đi plt2 cũng gặp em kia mông to đùi to nhưng cực kì mềm mại,ngồi lên matxa đúng đã ,e hiểu cảm giác của bác :rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: Casanova

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿