Q.1 [Rước đèn] Lần đầu đến Queen cùng với số 69

Lượt xem: 1,467

Nocomander

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/12/20
Chủ đề
3
25
9
0 ₿
Hôm qua trúng được code free Thái của bác Uchiha nên có cơ hội được đến Queen trải nghiệm.
Lúc đầu nhắn tin cho cơ sở thì báo tin em 16 dính đèn đỏ rồi và có hỏi vụ code này thì là code 800k. Sau một buổi tối nghiên cứu các em khác tại cơ sở thì quyết định chọn em 69 để đồng hành.
Sau khi tan ca làm thì xách con xe chạy qua Queen liền, đang chạy giữa đường thì cơn lớn bất ngờ nhưng không cản được ý chí tới Queen. Trong lúc chờ em nó tới thì tranh thủ vào phòng xông ước tí, nhưng mà khi bước vào thì cái mùi ẩm thấp + mùi xã hoà vào tạo ra 1 mùi rất là khó chịu làm phải chạy ra liền. Sau một hồi chờ đợi thì em nó xuất hiện với bộ trang phục hầu gái màu đen đầy khiêu gợi cùng một lời chào rất là ngọt. Em nó vừa vô tới thì phòng xông ướt mời vừa đạt độ nóng + mùi hôi lúc nãy cũng bớt đi, em nó cũng bảo anh vào xông tí đi tranh thủ chuẩn bị nước cho anh. Sau 5p xông thì cũng không chịu nổi khi phải nhìn em nó từ trong nên phải từ bỏ để ra ngoài với em nó. Em nó cũng lấy khăn lau cho người khô bớt + 2 anh em sẵn ngồi chào hỏi nhau tí.
Vài phút sau, 2 anh em bước vào phòng để cho màn thuỷ chiến đầu tiền. Sau hơn 25p ở dưới nước thì cũng phải khuất phục trước sự ra đòn mãnh liệt.
Sau đó em nó dẫn lên giường để làm khoẻ, nói chung là em nó làm nhiều bài không làm qua loa.
Hiệp 2 bắt đầu, sau khi nuru, thái các kiểu, em nó cũng cho mình thấy skill đặc biệt mà mình chưa đc thấy + triển khai dưới nước. Sau một hồi cũng phải một lần giương cơ trắng trước em nó.

Đánh giá:
Em nó tên Mi, 99, quê quán xứ Dừa
Face: 9/10 do trang điểm mà nhìn già hơn tí so với độ tuổi
V1: hệ cam Mỹ, ti đẹp 10/10
V2: thon 10/10
V3: theo mình là lép 7/10
Khoẻ: 10/10
Mệt :10/10
CSVC: 5/10 quả phòng xông tệ nhất trong những chỗ từng đi.

Bên lề: lúc đầu có nhắn hỏi pé Ốc thì bé nó confirm là vé mình 800k và lên osen2 thì thêm 400k. Thấy giá ok nên mới hứng qua trải nghiệm, lúc trình code thì tá hoả ra giá đó không đúng
P/: vẫn do trình Văn kém nên mấy bác thông cảm

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Dr.MartinL

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Vé của bác đi là vé Thái 500k ấy. Chắc bên cs nhầm code của bác là osen 1 800k khi tư vấn nên mới có sự việc như vậy.
Thôi thì mừng bác ngon Trym với bé M. :cuteonion7: