Massage Khoẻ Sài Gòn massage khoẻ - điểm danh

Lượt xem: 50,190

Mr Lạnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/21
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Cách ứng xử nói chuyện với khách bác ơi. Mấy bác trên ai cũng bị, mỗi người mỗi kiểu rất khó chịu. Làm dịch vụ chưa thấy trường hợp này bao giờ nên sẽ không ghé nữa. :))

lionk20

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/1/19
Chủ đề
2
5
8
0 ₿
T đi Hồng Hà D2 nhiều lần, trước nay toàn khoẻ. Bữa random ra 1 em, dâm vl, cứ gạ gạ, kiểu lúc về ôm eo, xong lúc mát xa tay cứ đặt lên đùi.
Vài bữa ẻm xin zalo về nhắn tin gạ đi ks với mình, hẹn tới hẹn lui mình cũng ngại vì nghĩ gì dễ thế, mình đợt này mập chứ ko hề ngon, cũng có tuổi chứ ko trẻ đẹp gì.
Xong có bữa massage, em kiểu cứ vuốt vuốt bẹn chứ chưa dám đúng vào hàng, nói chuyện gạ chịch, thế là lúc sau mình liều vóp vú cái, em ko nói gì, thế là để yên cho bóp, lúc về ẻm còn hôn môi mình cái. Mình cứ nghĩ ẻm mê mình hay gì nhưng đéo, hôm sau thấy nhắn tin cho em mượn 1tr do không có tiền nạp tài khoản… là bắt đầu thấy phiền.
Anh em cho hỏi nếu vé 250k, mà mas khoẻ ok, xong vuốt vuốt bóp vú ko chạm vào hàng như vậy thì nên tips bn

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
ms khỏe mà như ms mệt luôn haha.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
cho mình tên, mình check thử

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Cho cái tên để báo quản lý đi bác.... Just kidding :)))

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
ai đi và thích emo rồi thì ghé joko nó hụt hẩng lắm, thằng nhỏ ko đc quan tâm lắm , cảm thấy thiếu thiếu liền. tốt nhất ai đi quen emo thì nên gạt joko khỏi danh sách đi vì khi ra về hụt hẩng lắm. Còn nếu ai chỉ thích art bình thường ít đụng chạm thằng nhỏ thì có vẻ sẽ thích joko hơn. Riêng mình thì đã loại joko ra khỏi danh sách khi đi lần đầu tiên.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
có ai trải nghiệm dịch vụ mới four hand (2KTV làm) bên Men Spa (116c Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình) chưa ? cho mình review với được không ? gu mình vuốt lướt nên đi 60p thì tip mỗi em bao nhiêu là hợp lí nhỉ ?

boma

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/22
Chủ đề
2
12
9
bit.ly
0 ₿
Đã trải nghiệm
1. Như Ý Q11
2. Duyên Ngọc THĐ
3. YHCT THĐ
4. Kiểu Oanh Quận 6
-- 4 chỗ này thấy "Kiều Oanh Quận 6" là tệ nhất (ý kiến cá nhân: Ở đây ko có quy định giờ 1H hoặc 90 phút như các chỗ khác.....)
Có thể bổ sung: Bảo Khanh Q10 nhé cả nhà.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle and pocpic

minimon254

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/6/16
Chủ đề
1
5
1
34
0 ₿
hồng hà thì khoẻ thôi. từ csvc đến nhân viên đều ok, nhưng nhân viên không có xinh, có cạo gió nữa

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
q1 q3 pn còn chỗ nào có phòng riêng không mấy ông, ngoài emo, orchid. Tôi không quan trọng vuốt lướt.

pocpic

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/9/22
Chủ đề
0
3
2
0 ₿
Bảo khanh thuần khỏe hay sao bác, với csvc thế nào bác nhỉ?, Phòng riêng, nhà tắm riêng cho VIP không bác.

• Like
Điểm cảm xúc: boma

pocpic

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/9/22
Chủ đề
0
3
2
0 ₿
Mình có trải nghiệm bên đây 2 bé đeo mắt kính .... hình như cả tiệm có 2 bé này, với mình thì cảm nhận thì không ổn lắm.

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
ko ổn thế nào bạn ? có vuốt sâu không, tip mỗi em bao nhiêu vậy bạn ?

• Like
Điểm cảm xúc: pocpic

boma

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/22
Chủ đề
2
12
9
bit.ly
0 ₿
Bảo khang nhé sorry bác gõ nhầm Bảo "khanh"
Bảo Khang khoẻ (chuyên nghiệp, đủ bài) 50 phút và 10 phút cuối sẽ thư giản (HJ) - nếu bạn ko muốn thư giãn có thể yêu cầu matxa đầu
Nhà tắm chung, đủ xông hơi ướt và khô : Chỉ có 1 loại vé là 150K

pocpic

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/9/22
Chủ đề
0
3
2
0 ₿
Bên đây vuốt tới nóc nha Bác.
Mình đi 2 lần chứ không phải đi 2 bé 1 lúc.
Lần đầu tip 500k
Lần 2 quay lại thử có khá hơn không nhưng cũng tuột mod gửit em ấy 400k và ngưng vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Hphong

TenHaag

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/9/22
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Không nên đi 4 hands nha bác Men spa tui đi cũng tầm 6 lần thì khẳng định vuốt lút cán & kết là HJ, trong lúc đó bác có thể sờ móc các em (ko có hôn hay BJ).

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,041
536
0 ₿
Đi 2 em sờ 2 tay 2 bé à bác, tip nhiu bác :D