Q.8 [Seri Đại Náo Q8] P1: Tây Đô Phạm Thế Hiển - Chờ Ê CHÊ

Lượt xem: 3,765

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
Chuyện là... Lâu rồi Thổ Địa không lên bài rp cho anh em, nguyên nhân là Thổ Địa chuyển công tác về Q8 nên cũng ít chổ ăn chơi như trước, thêm phần công việc mới cũng nhiều bận rộn nên không có thời gian đi ăn chơi nhiều.
Nay công việc cũng đi vào nề nếp, nên Thổ Địa quyết định làm 1 seri khám phá hết tất cả cơ sở massage khu vực Quận 8 cho anh em.
Để xem Q8 có còn chổ ăn chơi nữa không. Chứ từ lâu Q8 đã nổi danh khu sụp hầm rồi.

Vì là 1 seri nhiều tâp, nên Thổ Địa xin phép report ngắn gọn, KHEN hoặc CHÊ, khuyến khích anh em nên ĐẾN hoặc KHÔNG ĐẾN thôi nhé! Không dài dòng hoa mỹ như những bài rp trước đây.

P1 này Thổ Địa nói về Massage Tây Đô bên đường Phạm Thế Hiển (gần CA Q8)

Chổ này Thổ Địa ghé lần đầu.
Vé ở đây có 2 loại: VIP 200K bo 200k
Thái 300k bo 300k.

Về nhân viên:
Thổ Địa lên phòng đợi 10p thì quán đưa cho Thổ Địa 1 bé Hà Mã tầm 30t, Thổ Địa hoảng quá xin đổi người. Bé cũng vui vẻ cho đổi.
5p sau, 1 nhân viên mới vào. Điều đáng ngạc nhiên là: KTV ĐEO KHẨU TRANG, KHÔNG CHO THẤY MẶT.
Thổ Địa có thắc mắc thì bạn có nói: thì em làm khi nào thư giản em tháo khẩu trang ra.

"Năm nay tui đi massage trên 10 năm rồi. Lần đầu tiên gặp trường hợp này"

Thổ Địa bước xuống quầy lễ tân hỏi người bán vé (có lẻ là bà chủ) thì được giải đáp là "Hiện còn chống dịch, nên phải đeo khẩu trang khi làm khách" ???
Thôi, bà chủ nói thế thì Thổ Địa đành ngậm ngùi về luôn chứ biết sao.

Về CSVC: Phòng cũ, có mùi, xông hơi chung với WC. (ae xem ảnh đánh giá nhé)

Còn kỹ thuật nhân viên thì chưa làm nên chưa biết. Mà cách làm kiểu này thì đoán chắc là công nghiệp nặng rồi.

Túm lại là CHỜ - Ê - CHÊ nha anh em !
Khuyến nghị: NÉ - Không nên ghé !

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Nhìn mà chán luôn

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
Tạ Quang Bửu chỉ có mỗi Hồng Kông Luxury mới mở là OK. Còn lại các quán cũ toàn công nghiệp. Để tui lên bài từ từ cho các bác !