Q.1 (SG)(BCTT) RUNG CHÂN QUÉO GIÒ VỚI BÉ 59 FYOU

Lượt xem: 2,215

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
May mắn những phút cuối Việt Nam vô 1 trái, ngay lập tức kiểm tra comment xem mình có trúng event không, quả thật may mắn comment hợp lệ. Đến trưa hồi hợp chờ tổng kết từ Mod @....... đồng thời lên lịch cho buổi ngay và liền, sau khi tập GYM xong, phóng xe đến ngay và liền.

Đến nơi gửi xe xong và được dẫn lên lầu gặp Quản Lý Tính, vui vẻ nhiệt tình, check code nhanh gọn lẹ, vì được code Free nên để Qly Tính sắp xếp cho bé OK, vì bé quen của mình nghỉ dài hạn rồi.

Anh phục vụ dẫn vào căn phòng quen thuộc, vẫn điệp khúc quen thuộc, đánh giá lần này thấy đã cải thiện được từ khâu giữ xe, đến phục vụ chu đáo, ân cần hơn trước nhiều. (good)

Xông hơi được 10p bước ra, thấy bồn đã được xả đầy nước, nghe tiếng rõ cửa thì bé bước vào, và câu chuyện bắt đầu từ đây.

Sơ bộ Face ổn, da ngâm, ngực cam việt chắc tay, có vài tatoo ở đùi, ngực, vai

Về phần massge:

- Massage mệt L1: bé dẫn vào bồn tắm, tắm kỹ từ chân lên đầu, sau đó đến màn làm tình nhẹ, đi lưỡi từ đùi lên cỗ tê tê nha, rồi xuống đến bụng, đang phê thì bé ngậm 1 cái mất đầu thằng e, làm hết hồn, rồi nhẹ nhàng bj 80%, 20% hj (do ngộp), kết hợp âm thanh JAV (lúc đầu hơi giả tý), lúc sau mình cũng sợ mó nên cảm nhận được âm thanh bắt đầu thật rồi, khám qua khám lại rồi out trong sung sướng, CIA luôn nha, nút cạn luôn, còn liếm nhẹ đầu cái làm rung chân luôn, rửa sạch rồi lên giường.

- Massage khỏe: đấm có lực nhưng ít bài nha, túi thảo dược, đá nóng, đầy đủ,

- Massage mệt L2: đi xong vài đường massage khỏe em ấy nói nhỏ vào lỗ tai mình giờ e làm thái cho anh nhé. E lột chiếc khăn ra, E đổ sửa tươi trườn thái từ chân lên lưng, lưỡi của e ấy thì khỏi phải bàn đi đến đâu là sướng đến đó đặc biệt là lỗ tai kèm theo những âm thanh đưa ta lên đỉnh. Mình nằm ngửa lại e ngậm trọn vẹn cả cu cậu của mình. Sau đó e BJ thằng e mình tiếp, lúc đó mình khám phá cô bé của e nước nôi phải nói là hơi khô nhưng bé cũng chịu hợp tác các bác ạ. Và rồi chuyện gì đến cũng đến mình rung chân quéo giò L2, bao nhiêu tinh túy lại nằm gọn trong miệng bé. Sau đó e tắm lại cho mình và hỏi anh ăn mì bò trứng không, em báo phục vụ nấu cho anh nha, cũng thấy đói nên OK luôn

Đánh giá:

v1: hệ cam săn chắc, thích hợp cho mấy a không thích hàng khủng

v2: eo thon

v3: săn chắc, cân đối với cơ thể của e.

v4: nước nôi hơi khô.

Tic + Tip: Free

Hơi màu mè tý, hihhihihihihi

Cám ơn BQT diễn đàn và cơ sở tạo sân chơi cho anh em có cơ hội trải nghiệm dịch vụ

• Like
Điểm cảm xúc: Lux and Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Gửi Bro @MrLE ,
1 LIKE , bắn ❤ vì bài Report CÓ TÂM hơi màu mè tí nhưng cách Bro phối 4 màu rất ổn áp nhaaa.
TEAM MÀU MÈ HOA LÁ HẸ điểm danh. :D:D

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
@Mr Mìn ,
Tiểu Đệ có NHÃ HỨNG gia nhập TEAM MÀU MÈ HOA LÁ HẸ hông nè !?
Viết bài Report ĐƠN SẮC chẳng có gì thú vị hết, viết bài giống bao anh em Đồng Dzâm khác rất ư là nhàm chán.
Đệ thả icon HAHA, chắc là cũng thích sắc màu nhỉ !?

• Haha

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Ca này khó quá , cho đệ xin qua huynh à , A Di Đà zzzzzz

• Sad
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Nãy giờ quên nhắc tới Tô Mì Bò Trứng ở Massage FYOU trông hấp dẫn nhỉ !? :U :U
Ơ mà đã cắt ớt trái còn xịt thêm tiêu vào ăn vô cay té khói @@
Có dịp JL sẽ ghé thăm cơ sở FYOU xin hóa duyên.

• Haha

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
THU HỒI LẠI 1 LIKE & BẮN TIM NHÁ.
Viết bài report tuy cũng có tâm hơi màu mè tí.
THẾ NHƯNG...
CHỦ THỚT KHÔNG LỊCH SỰ TÍ NÀO. Dù rằng đi Matxa trải nghiệm về, viết bài để lưu giữ lại chút kỷ niệm đẹp của riêng mình và Bé KTV đã gặp qua.
Dù đúng là vậy đi chăng nữa thì bài mình có người vào đọc bài comment chê - khen giề chưa tính tới, hok reply comment của mọi người thì ít ra cũng bấm cái Like thay lời cảm ơn người ta đã quan tâm và đọc bài report của mình thì lần sau mình up bài may ra người ta lại xem bài mới...
Chứ kiểu THÁI ĐỘ bất cần , chỉ nên viết bài với một màu đơn sắc thôi...

CHƯA ĐỦ TẦM LÀM 1 NGƯỜI MÀU MÈ HOA LÁ HẸ.