Q.1 (SG)random gặp ngay 06.

Lượt xem: 1,371

võ thanh trọng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/3/22
Chủ đề
6
33
7
0 ₿
Do hôm qua trời mưa gió bão bùng, không về ăn cơm được thì mình vào dubai mình ăn mì bò trứng nha.
- lễ tân lịch sự, good job
- vào lễ ân cho mình chọn nhưng khoan dừng khoảng 2 giây ( quyết định random luôn :)

làm lon bò cụng trước tính gi tính,xông hơi xong bé vào, đập vào mắt mình, woa người mẫu hay gi vậy xih thế mà bé hơi thấp, bé chào hỏi xong bé bảo e lau khô cho anh kẻo bệnh nha, má ơi con muốn cưới cô này :)))), Vào tắm thì bé chăm sóc nhiệt tình, chà kì cọ khắp cơ thế mình và mình cũng tình cảm nhẹ nhàng lúc tắm onsen.
Mát xa khỏe, bé đấm bóp đầy đủ khắp body mình với bài mát xa thái, tay nghề bé cao bài bản đá nóng thảo dược đầy đủ. Mát xa mệt: Bé trườn bò với cặp ngực đáng yêu, ti đẹp, mình cũng không ngại hòa nhịp theo luôn, Phần sung sướng cũng đã đến.. nằm ngửa nào.. bé lại đi đường quyền khắp cơ thể, thỉnh thoảng lại nghịch thằng bé.. cứ đi quyền lại thêm tiếng rên kích động là đã gì đâu.. sau 1 lúc múa quyền cũng đến lúc hạ đo ván, bé tấn công ngay đến 2 quả trứng cút, mút lấy mút để, lau cột nhiệt tình rồi còn cái màn la liếm đầu môi nữa chứ..ko ngừng lại đó, bé chủ động chuyển thế 69, banh càng đề mình khám phá cô bé nhỏ.. phải nói nước nôi ấm áp, thơm mịn.. phê tái tê.. kết hợp kỹ thuật cùng với phiêu lưu với cô bé nhỏ, mình cũng được out ra trong xung sướng cùng với màn vuốt nhẹ nhàng đê mê sau khi tê tái làm mình càng sướng gấp đôi.. sau màn tắm táp thì màn out này là mình hài lòng nhất trong những lần đi trước đây.. Phê
xong bé ôm mình, và tiễn mình ra thang máy. ôi về thôi :)))
Vé: 900k còn 800k
tip: 900k
locker: 50 ( vì chọn người đúng gu quá :)))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và gặp được bé ưng ý, rất mong được phục vụ anh cho những lần sau
Gọi 0941012041 để đặt lịch ạ

• Like
Điểm cảm xúc: võ thanh trọng