Gò Vấp Si Tình em Người mẫu S12

Lượt xem: 3,244

Thosangai

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
8
145
23
0 ₿
Hello ae , lại là thosangai đây
Hôm qua được Ql tặng quà uy tín quá nên nay có bài viết giới thiệu với ae - món quà của ông già Noel mới ban cho Dubai gv .
SBD 12 thuộc hàng 2k cực phẩm vóc dáng mang theo nét duyên dáng của mảnh đất Cà Mau .
Mặc dù đã thử rất nhiều bé ở đây , em nào cũng dễ thương nhưng phải công nhận bữa nay Ql chăn dắt được nhiều em hàng tuyển ngọt nước thật .
Mình có món mới là dạo này đi chơi là phải mang theo viên thuốc xông , tiện công đôi việc được xông thuốc, cho mấy con covid ko giám lại gần mình còn các con Kiu đi lượn lờ được .
Xông loanh quanh được 20p mới gặp được bé , ae lễ Tân có báo bé Hot qua , mặc dù là quà tặng nhưng đôi khi vẫn phải chờ đợi bé 1 chút ( ko sao vì đẹp - ngoan là được vì mình đi chơi cũng chẳng có gì ngoài thời gian cả )

Nghe tiếng bước chân là biết nàng tới rồi , hé mở phòng xông kèm theo sự hồi hộp vì nghe Ql nổ ác lắm , lại cứ ngỡ có siêu mẫu đi lạc AE ạ , dáng người miên man , vòng nào cũng chải nước miếng … kèm theo nét duyên dáng khuôn mặt .. chấm điểm 10 cho bé luôn vì quá đẹp , nghe mấy bác nói cô nào xinh ngon thì hay chảnh hó . Nhưng em này thì ko nhé , cực kì nhiệt tình và dễ thương .
Bé nhỏ nhẹ mời mình vào bồn tắm , có 1 điểm trừ của CS là bồn tắm không ngâm được vì lần nào Ql cũng nói xắp sửa mà đến giờ vẫn chưa thấy gì , chắc do ảnh hưởng của dịch bệnh nên có thể thông cảm được . Bù lại được sự nhiệt tình và Dễ thương đến từ bé nên với mình vẫn là Oke .
Ae đã được cảm giác Được tắm bằng ngực chưa , lém thái luôn trong bồn tắm thay vì dùng tay , em còn kèm cả ngực để kì cọ cho mình > thế thì ai mà chịu được nên bảo em chiến luôn , ko quên dặn anh thích sự nhẹ nhàng kèm theo tình cảm tha thiết … em cười nhẹ rồi kéo mình lên thành bồn … em trườn xuống …chiếc lưỡi bắt đầu chạy khẽ từ tai mình xuống ….căn phòng có tiếc nhạc du dương thèm theo tiếng da thịt chạm nhau đến giờ viết bài vẫn còn lâng lâng . Miệng lưỡi Mân mê đầu ti tay em nhẹ nhàng xoa 2 viên mắt mèo như kiểu khiêu khích .. rồi từ từ trườn xuống quấn chặt lấy con kiu mình …liếm láp khẽ rồi em ngậm chặt lấy mà lút cán , ngậm trọn vẹn thằng bé không chút sơ hở , mình cũng chỉ biết tựa đầu vào kính phòng xông mà thở thôi .. của mình cũng là hàng Việt Nam chất lượng cao , mà miệng lưỡi em cao siêu quá ôm chọn từng Cm dương vật mình , được 10p thì không chịu được nữa , thằng em băt đầu cương cứng rồi bắn tinh dịch ra như súng liên thanh , em ngậm chặt mơn trớn không để thằng nào chạy thoát . Em gục đầu lên đùi mình , cả 2 đều ngồi nghỉ dưỡng sức cho cái sau được 1 lúc thì em tắm lại thằng em rồi lấy khăn lau người mình , dìu ra mình ra giường rất Ân cần .
Bé đấm bóp cũng rất ổn , massage đầu rất tốt Nên mới nhớ được từng chi tiết nhỏ cho tới bây giờ để bày cho ae nghe .
Nói chung ae nào mệt nhọc người muốn thiên về sức khỏe thì bé cũng là 1 lựa chọn Oke ổn áp . Ms khỏe xong cái tay hư của bé bé bắt đầu xờ xoạng , Mân mê thằng em mình rồi đổ tinh dầu nurru lên người mình , trườn lên trườn xuống , ngực đi đến đâu lưỡi chạy theo đến đó , từ đầu đến chân rồi cả cô bé trườn lên người mình ,,, từng nhúm lông cọ sát từng chỗ trên người , cảm giác miên man khó tả , lúc này trong đầu cũng chẳng nghĩ được gì khác ngoài em và căn phòng ấm áp này . Bảo em quay người lại luôn để tận hưởng v4 thì thấy em đã ướt đẫm từ lúc nào rồi , chắc do mình đẹp trai kkk
mân mê nhẹ hạt đào tiên Hồng hào đó mà em được sướng theo , giật bắn người liên tục cả 2 hoà quyện và thế là cả 2 được như ý muốn, mình cũng làm bé cũng lên đỉnh luôn nha ae kaka , nằm ôm nhau tâm sự được 15p thì nhìn đồng hồ cũng hết giờ nên mình bảo bé tắm rồi đưa mình xuống , Gặp người mẫu nên tip hậu hĩnh cho em luôn . Còn thơm mình 1 cái mà bảo đừng quên em nhé ….
Sẽ còn gặp lại em nhiều , cảm ơn Ql luôn ưu ái cho mình , chúc cs ngày càng đông khách và phát triển hơn nữa .
Trân thành cảm ơn ae đã đọc .!

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky22

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿