Noel Thủ Đức [ SLOGAN NOEL ] Nổi nhớ không vơi bé 66

Lượt xem: 766

hero23

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/10/22
Chủ đề
7
74
9
0 ₿
Trước tin tin cảm ơn Mod Dory gửi tặng vé!

Lâu không đi massage nhưng hên trúng giải top 10 Slogan Noel thế là xách xe tới Pharaon làm nhiệm vụ. Trước khi tới có xem qua list KTV thì thấy bé 66 quá ưng mắt nên chốt lịch cái qua liền. Công nhận mấy bạn lễ tân, phục vụ hệ thống Pharaon rất nhiệt tình +1đ.

Sau khi gửi xe và trình code thì trong 30s đã có phòng. Phòng cơ bản đầy đủ tiện ích: xông khi xong ướt có đủ cả…do không thích xông lắm nên nhờ bạn locker kêu bé lên sớm. Bước vào phòng là một bé khá xinh… tướng tá ngon lành… vòng nào ra vòng nấy với số đo khá to :2onion18: … nhìn cái thèm… Sau vài câu xã giao thì 2ae vào bồn giao lưu chân tay :1onion33:. Bé là người khá hoạt ngôn... nghe em nói chuyện thì dường như 2 ta quá hợp gu nhau rồi. Vừa được em tắm cho vừa được nghịch V1 quá khổ của bé thì chưa gì tui đã thấy nóng ran người rồi, được em BJ vài phát trong bồn nữa thì phê qua đành kêu em tạm dừng lên giường gấp !!!:2onion16:

Với V1 size bưởi 5 roi tự nhiên gốc Miền Tây và V3 căng tràn nhựa sống của tuổi 18. Em Nuru nhìn chỉ muốn ……… cặp bưởi to lướt trên lưng rất là phê, xoay lại được ngắm nhìn em trọn vẹn với gương mặt khả ái nữa thì tui mê em lắm rồi… Sau khi trườn lên trườn xuống 77 49 lần thì kêu bé chuyển qua 69 phê pha cùng em thêm được 10p nữa thì tui hết chịu nổi … phun cờ trắng xin thua :D . Xong xuôi bé còn lại nằm bên cạnh tâm sự làm tui nhớ nyc quá chừng... Sắp hết giờ dậy tắm rửa rồi hôn em cái tạm biệt... Hẹn bé lần gần nhất nhé!

Đánh giá sơ bộ:
  • Bé 66
  • V1: bự - tự nhiên
  • V2: chút lipit
  • V3: bự nốt - công, mẩy
  • V4: ngọt nước
Tic free
Tip 800 + bonus++

Phụ vụ + lễ tân: chút cfe.

Thanks AE đã đọc bài!

• Like
Điểm cảm xúc: Dory and Massage Pharaon