Tân Bình Số 05 – Xứng danh danh bất hư truyền tại Savi

Lượt xem: 1,160

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Một tối thứ 6 sau khi làm vài chai với mấy đứa bạn, đi về trên con đường Cộng Hòa quen thuộc, trong người cũng tê tê nhưng khi thấy biển hiệu Savi thì lòng kiềm không được, đành phải lái con xe tạt vào. Vẫn như thường lệ, bé Ốc thấy mình niềm nở đón tiếp như mỗi lần mình ghé. Nhấp một ly trà nóng, mình hỏi bé Ốc đang có số mấy, Ốc cho 1 dãy số như đánh số đề. Trong cơn say, mình cũng bắt kịp con số 05. Thật ra thì mình biết số 05 này cũng khá lâu nhưng chưa bao giờ đi qua bé này, vì tính mình không thích đi những con số hot của cơ sở. Nhưng chả hiểu sao bữa đó mình lại muốn đi bé, nói Ốc book ngay vé 2 shot cho mình và nhanh chân lên phòng.

Nằm ngồi đợi tầm 15 phút thì bé vào. Vừa mới thấy mình, bé ngồi thẳng lên người mình và dằn sốc thằng em và hôn mình tới tấp, khá ấn tượng với màn chào đầu. Về bé 05, đánh giá của mình thì dáng bé rất đẹp, người thơm và nhiệt tình. 2 đứa quyện vào nhau như đã quen biết nhau lâu rồi ấy, nói chuyện trên trời dưới đất đủ cả. Khi bé bắt đầu trút bỏ xiêm y thì mình mới được tận mắt sở thị cơ thể của bé, phải công nhận là đẹp, đặc biệt là vòng 1, mặc dù có qua 1 tí nhân tạo nhưng sờ bóp vẫn sướng tay nhé.

Một điểm cộng của bé là bé không phải làm đúng quy trình của 1 vé là tắm trong bồn, làm 1 shot, massage khỏe rồi shot 2, mà bé lại làm theo cảm xúc của mình, điểm này mình thấy ít bạn làm được. Bé chăm sóc cho mình như là người yêu vậy.

Trước khi vào phần chính, bé nhẹ nhàng đưa mình ra bồn, vệ sinh nhẹ nhàng thằng em và sau đó là lâm trận. Bé dùng cái lưỡi thần thành của mình đi từ mặt, tới 2 cái ti và rồi ngoạm chặt thằng em, bé dùng miệng gần như toàn bộ nhé các bác, rất sướng. Mặc dù bé biết mình tê nhưng bé không phàn nàn hay nói nặng gì cả, vẫn nhẹ nhàng để cố làm mình ra. Sau 1 lúc mình không ra được, mình nói thôi khỏi làm nữa bé, anh không ra được đâu, bé nói thôi để bé làm cho anh ra, anh tê anh phải ra nó mới khỏe, nghe xong mình thấy quá có cảm tình với bé, nên 2 đứa cùng kết hợp với nhau để ra shot 1.

Sau khi ra được shot 1 thì bé dắt mình ra vệ sinh và lên giường làm massage khỏe cho mình. Massage khỏe của bé cũng gọi là dạng đỉnh luôn, bẻ nghe rắc rắc sướng cả người. Sau khi bé làm được 10 phút thì mình nói thôi làm shot 2 luôn nhé thì bé nói quá giờ mất rồi anh ơi, mình nhìn điện thoại ôi đúng là quá gần 20 phút, chả biết sao lần đầu tiên mình đi Savi 2 shot mà lại quá giờ vậy, chưa kể lại chỉ ra 1 lần. Đành phải để bé thay đồ và chào bé trong sự luyến tiếc.

Trong buổi trải nghiệm này với bé, bên cạnh kĩ năng và biết chiều cảm xúc, điều làm mình thích nhất đó là thái độ của bé. Bé biết mình có men trong người, nhưng bé không làm qua loa cũng không cáu gắt gì cả, mà bé làm rất kì với thái độ nhẹ nhàng, chỉ ít bạn có thể tận tậm với khách như vậy.

Hẹn bé lần sau với tâm lý ổn hơn để trải nghiệm đủ hết 1 vé với 05 nhé. Với mình, bé xứng đáng là con số hot của Savi, danh bất hư truyền là sự thật. Mình cho 10/10

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
d
em c ơn a nhiều ạ . hy vọng được phục vụ anh nhiều hơn ạ

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,539
1,104
38 ₿
bác giống Nhím đó, Quy trình là để đảm bảo quyền lợi thôi chứ nhiều khi phải theo cảm xúc của mình . Cảm xúc mà thăng hoa thì kiểu gì cũng đc keke

• Love
Điểm cảm xúc: Kirimaru