số 1 ngọc ánh 2 một em dễ thương

Lượt xem: 6,513

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lãngtử87

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/16
Chủ đề
6
73
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tình hình văn e dốt viết ko hay đâu các bác gạch e nhận tuốt
Chả là hqua có việc đi lên bến xe miền tây thấy mấy e mơn mởn nhìn tức tờ rim quá thế là e phi con xe rà soát mấy tiện massage quanh đó.nhớ ra ngọc ánh 2 gần đó tấp vô liền.
Đó là khách sạn massage, khá ổn.đâuu tiên vô gặp lễ tân chọn vé.nhưng ko có người dẫn lên, ẻm lễ tân hướng dẫn đi thag máy lên tầng nào thôi. Đi lên gặp a lock đợi sẵn dẫn vô phòng. Dc cái ảnh vui vẻ nhiệt tình pha trà nc cho uống các kiểu
Đánh giá của e là cơ sở vật chất ok lịch sự.phòng xông hơi, bồn tắm toa lét bên trong luôn.
Ngồi xong hơi dc 1 luk thì có 1 em vào ( e đi random nhé). Em số 1 người mình dây dễ thương giọng nhỏ nhẹ đúng gu của e.thấy thế thằng nhóc nhà e nó giật liên hồi.:))
Dược ẻm tắm kỳ cọ kỹ mà phê lò các bác ạ
Về phần massage khỏe e làm khá đủ bài và kỹ.sau đó là phần e mong đợi nhất.ẻm nhẹ nhàng hôn cổ rồi ngực e đủ các kiểu như người tình ấy.tay ẻm thì cứ mân mê nhẹ nhàng thằng nhỏ e mà ko chịu nổi sau 15p e bắn pháo luôn.
Em này chỉ hj thôi nhé ae dc cái hợp gu nên e kết liền.
Ẻm số 1 dáng đẹp. Vòng 1 hệ cam việt hơi nhỏ vòng 2 ko lipit thon nhé.vòng 3 rất ok.da mịn mát lắm ae.ẻm chi khám phá v4 mà e khám phá xíu thôi.
Chốt lại tic 250k svip
Tip 400k, loc 20

• Like
Điểm cảm xúc: Razor

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
mình có test thử tuần tr' bé tên huỳnh mình thấy
face tầm :6d
v1 :nhỏ
đv mình thì cũng bình thường

• Like
Điểm cảm xúc: lãngtử87

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
ở NA2 mình mới đi lần đầu...^^,phải nhờ các bác chỉ giáo thêm,nhưng xem các bài RP trên cũng ít số hot',mình nghĩ khi nào có biết :số e nào hot hay vào,chứ random mình sợ gặp cá sấu...đổi lên xuống cũng ngại...hì

lãngtử87

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/16
Chủ đề
6
73
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
Muốn ok bác phải đi check nhiều.chứ cứ ngồi hóng diễn đàn ko ăn thua đâu bác.nhiều bài viết quảng cáo các e này nọ ok lắm mà đi thực tế lại khăc.túm lại lên đây chia sẻ cho vui thôi. Chứ mỗi ng 1 gu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.