Tân Bình Số 10 – Em đẹp như con số của em

Lượt xem: 1,335

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Lâu rồi mình mới đi lại massage do công việc quá bận rộn. Nay ngồi với thằng bạn thân xong có hứng, lúc về lại đi qua quận Tân Bình nữa, thế là vào Savi luôn và ngay. Mới dắt xe vào mà bé Ốc đã nhận ra người quen, tay bắt mặt mừng các kiểu, phải công nhận Ốc ngày càng xinh, ngày càng trổ mã.

Ốc rót cho mình ly trà, nói anh ngồi đợi xíu, có siêu phẩm anh phải thử qua. Mình nghe khoái khoái, vì trước giờ chưa được Ốc quảng cáo dữ dội bạn nào như vậy. Ráng ngồi đợi 45 phút vì bé đang có khách. Ngồi tám với Ốc cả buổi, bé cũng xong khách, Ốc tự tay dẫn mình lên phòng. Phòng mình vào là phòng mới, kiểu cách bày trí cung điện hoàng gia và thơm tho, sạch sẽ, một điểm cộng.

Nằm được 5 phút thì bé vào. U cha mạ ơi, đang say mà phải tỉnh luôn, bé xinh cực, xinh thật sự. Bé lễ phép cúi đầu “em chào anh”, giọng nói miền tây lơ lớ làm mình càng thêm cảm tình. Thấy mình đang nằm, bé cũng nhào vào nằm kế luôn. Mình ôm bé rồi 2 đưa trao nhau những nụ hôn đê mê, tay mình tranh thủ khám phá người bé, đúng là body của cô bé năm nay 19 tuổi: trắng, thơm và quá nuột. Tay của bé thì cứ kích thích khu cấm địa của mình làm cho cảm xúc 2 đứa ngày càng dâng trào.

Bé nhẹ nhàng nói anh muốn tắm hông, đi tắm với em, có nhiều cái vui lắm. Nghe thích liền. Bé cởi quần áo của mình và xếp vào 1 góc ngay ngắn, sau đó bé mới cởi hết xiêm y của mình. Lúc này mình mới thấy được hết dáng người của bé, chỉ 2 từ: hoàn hảo. Bé dắt mình vào bồn và tắm rất kĩ cho mình. Minh kéo bé vào lòng và hôn bé như người yêu vậy, không cho bé làm gì cả. Bất chợt, bé tiến xuống khu vực nguy hiểm, nâng niu thằng em trai rồi mút lấy mút để, mình lúc đó chỉ biết dựa vào bồn mà tận hưởng. Cái gì tới cũng tới, tầm 10 phút là mình đã out vào miệng bé, bé không rút ra ngay mà để mình ra hết tầm 1 phút mới từ từ đưa ra. Tuyệt vời bé ơi !

Bé vệ sinh cho 2 đứa rồi dắt mình ra khỏi giường và massage khỏe. Ở phần này thì cũng phải nói thật là bé làm hơi yếu, nhưng rất nhiệt tình lắng nghe góp ý, bác nào cần mạnh chỗ nào thì cứ nói bé, bé sẽ đấm mạnh hơn. Sau đó, bé đổ tinh dầu lên người mình và đi Thái + Nuru. Với bộ ngực và vòng 4 của tuối 19, đi lên đi xuống khắp người thì đố bác nào chịu được mà không nhổng lần 2. Bé xoay người mình lại, cho mình những nụ hôn và bắt đầu đi đường lưỡi. Bé đi từ ti rồi tới rốn, tới háng và tới thằng em trai mình. Bé lút cán trong 15 phút và mình cũng phải đầu hàng. Lúc mình ra, bé nhìn mình cười khúc khích dễ thương lắm. Bé chạy nhanh ra bồn vệ sinh rồi quay lại nằm ôm mình như thỏ con vậy.

Rồi thời gian cũng hết, mình chia tay bé trong tiếc nuối. Trước khi ra khỏi phòng, mình có xin phép bé chụp lại ảnh phía sau để cho các bác thấy được dáng bé đẹp như thế nào.Mình cũng chụp nhanh phòng mới để các bác xem qua.

Sẽ sớm gặp lại em nhé – bé số 10

Đính kèm

665.7 KB · Lượt xem: 217
  • Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and Nos7991

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39