Q.1 So hot dubai 16

Lượt xem: 1,015

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
80
45
0 ₿
Chẹp chẹp, giờ mà nhớ lại cái lần gặp 16 tui lại hứng lắm mà gấu nhà sắp về nên ráng nhịn, lên rp cho bé vài lời nhé.
Gặp bé cũng tình cờ tui gọi hotline book phòng thôi, mà nghe ông khách nào yêu cầu 16 làm tui như bị thao túng tâm lý mà chọn luôn. Đến lúc tan làm phi qua vừa kịp bé vừa làm xong. Thôi cũng cho bé ít thời gian ăn uống tý tui ngồi làm tô mỳ luôn lấy sức tý chiến đấu. Lên phòng xông hơi , xông khô một hồi rồi ra vừa lúc bé vừa vào . Pv ở đây uy tính thiệt bảo 10ph nữa hảy cho vào để tui xông tý là đúng luôn 10ph. Tui khoái xông nude nên kg thích ra vào phòng.

Gặp mặt . Trùi nhìn cách bé vừa tiếp xúc thôi mà cưng lắm luôn, bé có một tâm hồn rộng mở :cuteonion6: nhìn là muốn úp mặt vào tâm hồn bé thôi à. Thêm cách nói chuyện vui vẻ làm không khí phòng thoải mái hơn hết. Tui ra ngồi cùng bé, ôm ấp khám phá trên trời dưới đất mà phải gọi nó thích lắm , hiếm khi nào được buổi mà vui vẻ ngay từ đầu đến cuối như lần gặp bé 16 này.

Tắm tiên. Cái này phê dữ , nằm ngôi đứng các thế để bé quần thì ôi rồi , body bé ngon quá tui hết nằm ôm rồi tý đứng để bé xã nước cũng ôm , đến lúc làm thư giản trong bồn phải gọi là tuyệt, bé chịu khó dùng miệng lắm, cặp loa thì kéo đến đâu phê đến đó sờ loa đã đến khám bướm thì muốn đè ra húp luôn mà trong bồn nên tui cũng chưa bạo lắm để từ từ hehehee.

Đấm bóp. Khỏe thì khỏe thằng anh , còn thằng em thì bị chèn ép hơi bị nhiều, nó biểu tình dữ dội quá nên tui nằm ngữa lại để bé đấm bóp một lúc rồi sau đó mới nằm sấp tiếp, bé vẫn chịu chìu lắm nói chuyện đấm bóp như không biết mệt. Thêm khâu đá nóng thì phê phê. Sau hồi thì bắt đầu thả lỏng người đến phần cao trào

Thư giản. nảy giờ đang hửng nên lúc bé vừa hôn nhẹ lên thôi mà tui đã cứng ngắt luôn bèn lật lại luôn , nay sung lắm biết vậy làm vé vô cực luôn chứ. rồi bắt đầu bé đi lưỡi, từng chút một, cặp ngực thì trườn theo, do có eo ót đồ nên nhìn lại kích thích dữ nữa. Sau đến màn cả hai thăng hoa , bé chuyển thế tui húp mà nó sướng gì đâu, càng húp càng nghiện đến lúc out phát này lên tận mây, mất như 100% công lực . Nằm như liệt luôn, đơ người nhìn bé lau người tui mà cứ như đang trong phim hầu gái kekekeke. Xong xuôi bé lại ngồi xoa bóp tâm sự hồi tui khỏe hẳn rồi mới đưa ra tắm lại.

Vài dòng cảm xúc bên bé qua tuyệt. Chúc bé sớm trở thành ngôi sao trong dubai nhé. :cuteonion6:

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
98
0 ₿
db quận 1 thì khỏi phải bàn rồi bác, luôn luôn có các số hot và chuẩn bị hot
chúc mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng Bác có trải nghiệm tuyệt vời bên bé ạ....chúc Bác ngày mới vui vẻ và phát tài

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn