Q.7 sói tui và quả núi đôi cực ngon của em 66

Lượt xem: 1,050

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
Sau đợt đi Hà Nội về , báo cáo công việc khá ổn được sếp thưởng nóng cho ít lộc lá , thế là sói tui tự thưởng cho bản thân 1 vé , đợt này lại nhớ cái Windy HN nên chọn Windy Q7 để nhớ về thủ đô , nghĩ sao làm vậy sói tui lên xe bon bon chạy thẳng tới cơ sở ,
Về csvc Windy Q7 cũng khá ổn áp , sạch sẽ , xịn xò không có gì phải bàn cả , lần này mình chọn bé 66 ngực cũng to không kém bé ở HN .
Đánh giá luôn phần gặp bé
Face dể thương, cách nói chuyện dễ thương và body thì hết nước chấm luôn.
sói tui lên phòng ngồi xông hơi trước , ngồi nhắm mắt thư giãn một hồi mới ra thì em đã ngồi đợi sẵn rồi , bé chủ động lại lau người cho tui còn tui thì không thể không tranh thủ khám phá vòng ngoài của bé , chọc ghẹo nhau 1 hồi cũng đưa nhau vào bồn.
Bé tắm rất kỹ, từng ngõ ngách đều bị em kỳ cọ không bỏ qua, sau đó em bắt đầu chăm sóc cơ thể tui, em trườn lên rồi bắt đầu lick ti, hôn ngực bj các kiểu làm tui sướng quá thằng em chào cờ luôn , tui liền sờ bóp cặp ngực to tròn của em , quần nhau 1 hồi mới thả nhau ra để nghỉ xả hơi
Lên giường em thi triển kỹ thuật đấm bóp , vừa đấm vừa trò chuyện làm tui rất vui vẻ
Sau một hồi đấm bóp thì em bắt đầu đi lưỡi trên lưng rồi em dùng cặp ngực chà sát lên cơ thể làm tui sướng sướng. Sau đó tui lật lại ôm cặp vú ấy mà bú mút , vừa đưa tay sờ vào v4 của em thì cô bé đang khóc nhè rồi , cứ thế tui và em ve vuốt nhau tới khi tui xả đạn , chia tay em cảm giác thiệt là nuối tiếc , cặp vú em cứ làm tui nhung nhớ mãi
tổng kết thiệt hại : vé :400k có code , bo 1 củ vì em ngon