Khác Spa Thảo Mộc mới mở đi test

Lượt xem: 13,811

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
33
35
0 ₿
Chào Các ae, hôm qua lên thấy có cái spa thảo mộc mới mở giá dịch vụ bao gồm cả tip nên thấy vậy đi test luôn.
csvc : 7/10 vì ở đây là cái nệm kim dan bự chà bá và cái phòng bao rộng, ở đây chỉ có 2 phòng: phòng 2 giường và phòng 1 giường nhé
KTV : 8/10 loli 19t và C tầm 3x đáng giá thì thích bé 19t nhưng kỹ thuật còn mới làm yếu,không đủ đô của mình nhưng đc cái bé dễ thương,còn C kia chưa test
bài khoẻ ở đây đa số là vuốt lưng đùi và tai đấm hầu như chưa có, nhưng đc cái vuốt đã đỡ mỏi hẳng,vào cơ sở thì mình chưa hỏi có phòng xong hơi hay không vì vào bé dẫn lên phòng 1 riêng tư hoàn toàn giống phòng ngủ của mình, bé kêu mình thây đồ kêu mặt quần đùi của spa mà quần đó chật đối với mình kakaka do thi mập nha mấy ông, xong bé kêu thôi a quấn khăn cũng đc,ok trần rồi quấn khăn, ra nằm úp trên cái nệm hơi khó chịu tý, bé cởi khăn mình ra và làm khoẻ vuốt phê vl, làm xong nằm ngữa là thì bé lấy khăn che cu em lại,bắt đầu vuốt, một hồi bé nói e vuốt vậy đc chưa thì mình có gợi ý cao lên và sâu tý, thế là chuyện gì đến lại đến vuốt sát rạt thằng e lâu lâu trêu đùa nó,nhưng ko chạm nha mình cũng gợi ý e ấy mà e ấy nói a mới lần đầu và đi vé body nên chưa cho đc, lần sau a đi vé kia imram gì đó tui méo bik viết thì sẽ ok, e hỏi nhìu câu hỏi thú vị, chạm nhẹ bé thì bé vẫn để cho chạm nha hihi,xong làm hết giờ mình đi 100p là 499k luôn tiếp nhưng đc giảm 30% còn 300k mình thì bé ok nên ck thẳng 500k, ae ai muốn típ thêm thì tip ko thì trả đúng vé rồi về thui nha, cá nhân mình thấy thích bé nên tip thêm cho bé nói ra tay nghề bé mới học nên yếu lắm nha, nói trước cho ae đở mắt công kêu bé làm yếu có gì đâu mà thế này thế kia nha,chắc vài bữa đi vé kia coi bé làm thế nào.
ok thx ae đọc bài này nhé
địa chỉ thì là 79/4 xuân diệu p 12 tân bình, ae chạy gần cuối đường xuân diệu có cái hẻm nhỏ là quẹo vào ko là ae đi lố luôn đó
cơ sở mới nên chỉ có 2nv nghe nói đang tuyển thêm.

Vuitrekhoe123456

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/10/22
Chủ đề
0
33
17
0 ₿
Này có phải hệ thống spa 100% không nhận tip không anh em, mình đi ngang đường thấy nhiều

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
33
35
0 ₿
dạ hok nghe nhầm đâu a Lực, e hỏi đi hỏi lại rùi, lúc đầu nv nói tháng sau mới ra vì phải có lượng khách, e nói muốn làm luôn đc ko bé bảo để hỏi chủ đồng ý ko, xong bé kêu lần sau quay lại có nhé a, nên mơi ok lần sau quay lại

Cao Tặn

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/2/22
Chủ đề
12
45
17
0 ₿
Mai làm đi pac ơi.hóng qua

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cái nệm này làm lingam là đúng bài. Nhân viên có thể ngồi bệt kế bên,hoặc bên dưới.cũng có thể quỳ xổm mà lồm cho khách.
Đã tính bài lingam thì cũng tương đương massage mệt rồi. Không lẽ dọn mâm chay cuối giờ lên món mặn.
À tiện thể cho mình hỏi là ktv ăn mặc ra sao.
Cosplay cô y tá,hoặc nữ sinh ma cu dê.hay đồng phục mấy cô nvvp. Tui nghi là ăn vận như ktv massage thời 2k10 như Minh Tâm,Đệ Nhất.Viễn Đông...
Đã nghĩ lingam sao phải né gậy như ý dc ta.

• Haha
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

Badguy95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/21
Chủ đề
2
23
9
0 ₿
có vẻ nắm bắt thị hiếu AE Massage rồi, dự là khá kẹt phà, mà bác đi test có vé Lingam thật thì cơ sở chắc chắn đông như quân nguyên

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
33
35
0 ₿
Thảo Mộc này là spa ko liên quan tới mấy chũi kia nha mn, nv mặc đồng phục nhưng hiện giờ chưa có, mặc váy ngắn liền quần,chưa sờ mó đc gì nên chưa cảm giác bóp đít đc dam ba cái,nhỏng nguyên con trước mặt bé cười cười....rùi vuốt sát rạt vừa vuốt vừa nhìn thằng e nhỏ, hiazzz khó chịu thật thử gói lingam coi có tiến triễn gì hok, bé hỏi mấy dịch vụ như vậy là có bao gồm làm ấy ấy ko thì mình thật thà bảo hên xui, bé nói ko làm ấy ấy đâu nhoa, rồi mình hiểu hiểu lần sau bắt nhịp e

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vậy là mấy bé bị thuốc rồi. Từ từ vọc nhiều sẽ quen. Và sau này phải làm cho anh em out mới thành công trong bài vở kkk

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vì biết nắm bắt nên mới hợp tác vs diễn đàn kkk
Khả năng họ có đủ nhân lực làm bài lingam vs aroma thì anh em chúng ta xếp hàng đợi lượt kkk