Khác Spa Thảo Mộc mới mở đi test

Lượt xem: 13,899

comtamcali

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/6/23
Chủ đề
0
31
7
HCM
0 ₿
Rồi ô có đi được limgam chổ này ko?

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
33
35
0 ₿
đã đi lần 2 chủ bảo tháng sau mới ra được dv kia nên đợi thánh sau đi lại,đi vé body vẫn vuốt tới nốc nhà luôn chỉ là ko vuốt thằng e thui, lâu lâu khều nhẹ cái nó tực gì đâu mà phê, vé đi 100p là 449k luôn tip,tháng sau ra dv kia đi test cho ae tiếp

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Iris2411

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
59
65
0 ₿
Tính ra bỏ 500k cho 100p vô massage khỏe có thêm vuốt lướt cảm xúc cũng ổn mà. Tại nhiều bác muốn có HJ nên thấy hụt hẫng thôi.

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Mới đi thử hồi chiều
Bé làm cho mình có da có thịt, đeo kính, giọng dễ cưng
Lên phòng bé đưa mình quần lót giấy, mở ra thấy ủa sao quần có 1 ống @@ k lẽ cơ sở có chiêu mới, sọt 2 chân vô 1 ống cho dễ luồn móc? Mình ra hỏi bé thì bé bảo chắc quần bị lỗi :)) đưa mình quần khác, mà quần lần này thì chật nấc, mình bảo bé là quần chạta quá sao giờ e? Bé bảo vậy thôi cởi ra luôn đi ạ @@

Lực ấn thì bình thường, đc cái vuốt mà mình phải nhỏng đít mấy lần vì phê, tới lúc nằm ngửa thì cứ tưởng bé lấy khăn che lại. Nhưng không! Mình vẫn tơ hơ, bé vẫn cứ vuốt với ấn bẹn, làm cục tokbokki của mình cứ cà hẩy cà hẩy theo đường vuốt của bé.

Xong xuôi thì 1 là đi tắm lại, k thì bé lấy khăn ấm lâu toàn thân cho mình

Tổng thiệt hại 300k (có mã giảm) + 100k tips

Nơi này đáng đi nha ae

BiSexy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/9/23
Chủ đề
6
44
17
TPHCM
1 ₿
Lúc bé làm có tắt đèn tối tối ko bác, hay mở lên cho sáng vậy bác

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
51
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
thấy review của bác e tính đợi 1 tháng nữa xem sao mà nghe bro liam nói cũng ham ghê

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Tui nghĩ br nên đi thử bây giờ, gói aroma, vừa đang có chạy code (300k cho gói 100p tips hay k thì tùy br) , vừa trải nghiệm lần đầu, nếu có lần sau quay lại thì KTV nhớ mặt sẽ chăm sóc kỹ hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Idiot

BiSexy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/9/23
Chủ đề
6
44
17
TPHCM
1 ₿
Mã code lấy ở đâu vậy bro

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
51
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
ok bro...để tuần sau sắp xếp chạy qua thử. về làm cái review mới...hô...ho

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
74
25
0 ₿
Đi massage khỏe mà để thằng nhỏ chào cờ thì có bị mấy em gọi là dâm đãng không bác

• Haha
Điểm cảm xúc: Iris2411

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bình thường thui bác, phản ứng sinh học khi có những tiếp xúc vào các khu vực nhạy cảm như đùi thôi.. Bác đừng có thả dê sờ mó vs mấy ẻm là được....
Mà mấy chỗ khỏe mà cho vuốt lướt thì mấy em chẳng ngại đâu, thậm chí còn ko cần mặc gì cả, rồi có em còn vuốt cả trụ, khều khèo chọc nữa... Còn mà chỗ họ đã xác định ko có mấy yếu tố nhạy cảm, thì họ sẽ cho bác mặc quần đùi rộng và to, rồi lúc họ làm phủ khăn lên nữa và sẽ ko vuốt sâu >>> lúc này bác khó lên lắm, mà có lên cũng ko sao cả vì che chắn hết rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Vỹ