Q.1 Sự lựa chọn hoàn hảo

Lượt xem: 748

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
Cả gần 2 tuần chạy vặt mót lắm cũng được một ít đi lai rai với mấy chiến hữu, sẵn tiện nay thằng em con ông chú bên nhà bạn thằng bạn nó mới mua cái dàn loa về lắp phòng nghe cho chill chill với ít chùm đèn chiếu cho dễ ngủ được khuyến mãi thêm bình hơi để thổi bong bóng cho vui mắt, nó rủ qua chill với nó tý mà nghĩ đến cảnh ngán ngước ngán xuôi ngày hôm sau đờ đẫn hay dậy không nổi đi làm sếp lại gửi cho tờ giấy bèn rủ nó ra quán hát rồi có gì nó tăng 2 bên nó tui tăng 2 bên tui cũng ổn áp. Kéo qua 127 chơi hát hò nhậu nhẹt hồi cũng phê phê mà giá xã cao quá tui đành quay bước ghé qua 41 để bé đỡ đần tý sẵn tiện nghỉ ngơi được thêm tý.

Vừa qua trúng ngay nguyên dàn khách hàn xẻng cũng mới từ đâu đi bộ tới rồi bme toàn vé 2 bé rồi 2 bé rồi 2 bé may thay ở đây không thiếu bé chỉ có thể thiếu phòng nên 2 đứa tui được pv bố trí phòng thư giản vào nằm nghỉ trước sau tầm 20ph chờ đợi thì phòng đã có, và còn khá nhiều bé để tui tui chọn. Chốt vé chọn bé rồi lên phòng thôi. Việc đầu tiên là đi xông cho ra cái hơi bia với thuốc lá mấy ông thần kia hút đã. Ngồi xông chưa kịp nóng đít thì như là thằng em nó cảm nhận sớm hơn thằng anh khi em vừa bước vào , moa ui tui quẹt hơi nước nhìn ra mà không dám ra khi thằng em nó đang hí hửng chào cờ bào hiệu rồi quê chết luôn, ráng ngồi tý mà nó vẫn chưa chịu xuống tui ra luôn gặp bé. Đúng như lời bé nhìn tui bằng một ánh mắt ......nhìn mà như trước đi lộn wc vậy. Sau 1s trấn tỉnh bé lại lau cho tui không kèm cầm thằng nhóc vặn vặn lau lau nó như tui là người máy đang cần bảo trì . Tui bảo vừa gặp em sao mà anh lại muốn bùng cháy quá bé cười rồi rót một lời làm tui phải đêu đứng như thiên đàn sắp mở cửa, anh chờ đó.

Quánh giá bé 18. Một bé có lẽ dáng tui rất ưng, làn da trắng trẽo, mát mịn, cặp ngực thì muốn ụp vào ngủ suốt đêm. Thêm cái bé lại có kinh nghiệm , kinh nghiệm thế nào về sau sẽ rõ.

Hai đứa tâm sự cho giải tỏa tâm lý phát đồng thời bé cũng đã gần hơn với tui làm cho thằng nhóc từ từ im ắng lại. Bé đưa tui vào tắm tui an tâm nhất cái dầu gội bé dùng giống loại nhà đang dùng nên bảo bé gội luôn cho bớt mùi thuốc, cảm giác nhẹ nhàng gội đầu rồi tắm lại của bé thiệt thoải mái, người thơm tho rồi bé còn hôn hôn kiểm tra lại sao mà giống gấu nhà lúc về kiểm vậy trùi, ok rồi anh, nằm ra được rồi, ui thế là sự sung sướng bé mút mút chụt chụt rồi tui xoa bóp cặp cam lai của bé nó đã đã bé trườn xuống mút cột đá trứng cut hồi rồi từ từ bé dùng nước ấm rửa lại đưa tui lên giường. Cơ thể tui như thả lỏng từ đây, nhẹ nhàng người rồi êm em theo bài massage của bé, vuốt ấn nhẹ nhàng và bắt đầu tỉnh giấc lúc cái dòng nước lành lành đổ lên người, bé trườn thái , rồi trườn cả cặp ngực lên cạ theo v4 bé ấn ấn khiến tui như không thể nằm sấp được muốn lật lại mà chưa được, bé đi từ trên xuống rồi nhẹ nhàng mút từ từ trên lưng đến tai tui phê quá tui lật lại ôm bé một hồi cho thằng nhóc nó bớt sung tý , bé hiểu ý để tui ôm mà tay thì cầm lấy thằng nhóc vuốt ve chăm sóc nó tý như bảo nó ngoan ngoan , cái bầu ngực bé áp vào nó sướng quá tui kéo lên bú một hồi cho đã thèm , tay thì sờ xuống hang suối lúc đầu hơi khô khô mà càng bú thì như nước càng kich thích lại càng ra nhiều hơn, tê tái một lúc bé trườn xuống ngậm lấy thằng nhóc mút nó từng phát sâu lắng rồi vuốt ve sau đó tiếp tục chiến đấu tui out như giải tỏa mọi cơn say . Quả sướng này vừa hưởng thụ vừa thoải mái. Nằm để bé chăm sóc phần sau thư giản mà lúc đi ra ngoài thì chắc không có. Bé lau người rồi xoan bóp nằm tâm sự , đưa ra tắm lại, ăn uống tý trái cây chỉnh đồ đạc lại nhìn như sắp đi làm mà được gấu chỉnh đồ. Thế là tạm biệt bé sau một hồi đầy sung sướng. Lựa chọn thư giản ở 41 sau nhậu là chuẩn nhất rồi. Cảm ơn bé 18 hẹn gặp lại.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác vui vẻ cùng bé 18 ạ .. :)

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ luôn hân hạnh được phục vụ cho Bác nè :2onion35::2onion35: